ni busara kuhamia kwa mwanamke?


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Wakuu
mnakumbuka week iliyopita nilileta mada hapa jamvini inahusu kupendana na mwanamke msomi,wote mliochangia nilisoma na kuelewa comment zena na nashukuru sana kwa sababu kuna mambo mengi nilijifunza
uhusiano wangu na yule mwanamke umeendelea kukua siku baada ya siku,nilikuwa sijui kumbe yule mwanamke anatoka familiya ya kitajiri sana halafu ana nyumba nzuri sana na ya kifahari sehemu maarufu
mimi nina kajibanda kangu mahali uswahilini lakini hapendi kuishi pale,anataka nihamie kwake eti ile nyumba ya kwake itakuwa ya kwangu,nimejaribu kuongea na baadhi ya ndugu zangu ambao nawaamini wameniambia sio vizuri mwanaume kuhamia kwa mwanamke kwani nawadhalilisha ukoo wangu manake nakuwa kama nimeolewa na yule mwanamke
mwingine alisema nitakuwa sina say yaani kila kitu ni ndio mama
Jf ni jukwaa la magreat thinker naomba ushauri wakuu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,430
Likes
8,839
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,430 8,839 280
Hongera kumbe ni mtunzi mzuri sana ongea na rizwani akakuombee page moja kwenye magazeti pendwa uendeleze kipaji chako!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
266
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 266 160
He he he he "USITHUBUTU"

Tena narudia "USITHUBUTU" Speaking from experience......naishia hapo siendelei
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
11
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 11 0
hii topic imeshajadiliwa kwa marefu hapa MMU, use the search function utaiona
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
Nyumba yake itakuwaje ya kwako tena?

mwambie kama kweli amekupa akuruhusu uiuze then hela utakayopata ukajenge sehemu nyingine ndo muendelee kuishi hapo itakuwa kweli alipanga kukupa
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,322
Likes
971
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,322 971 280
Hamia tu ndugu kajilie bata..
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kwa hiyo unataka kwenda kufugwa sio?
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,369
Likes
6,279
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,369 6,279 280
Kwa sisi wanawake tulivyo mhhh
acha nijisemee nafsi yangu nahitaj nyumba niishi tuliyojenga yote au uliyojenga
thats how men should be ila ukihamia kwangu sijui nitakuonea at first itakuwa sawa ila baadae mhhh
sasa cha msingi we pangisha nyumba yako na yeye apangishe nyumba yake kisha tafuteni nyumba mpange kama mtashare kodi itakuwa vizuri sana
ni hayo ila kuhamia kwake mhhh+amekuzidi kiuchumi si vizuri jamani
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,369
Likes
6,279
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,369 6,279 280
He he he he "USITHUBUTU"

Tena narudia "USITHUBUTU" Speaking from experience......naishia hapo siendelei
nimejikuta nimecheka
vipi ulilazwa chini nini?au ulifukuzwa night kali?
Mzima?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,467
Likes
4,916
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,467 4,916 280
nimejikuta nimecheka
vipi ulilazwa chini nini?au ulifukuzwa night kali?
Mzima?
Hapana, mimi nakushauri kwa moyo mmoja hamia, kutoka hapo mtafanya mambo pamoja, lakini kwa kuwa hamjaoana ndio maana kila mtu anakukataza lakini mkihalalisha hakuna tena ya kufukuzana...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,713
Likes
43,714
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,713 43,714 280
Usithubutu kufanya hivyo hata siku moja kwani uwezekano wa kuwa mateka wa kimapenzi ni mkubwa sana.

Kama inawezekana hamieni pamoja kwenye nyumba mpya. Vinginevyo kila mtu abaki tu na kwake.
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
321
Likes
16
Points
35
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
321 16 35
sioni tatizo kama itakuwa kwa muda mfupi afu ujipange uwe na kwako mkakae pamoja....italeta heshima zaidi kama mtaishi kwako na si kwake.. si unajua kama si yeye basi nduguze au ndugu zako waweza kuwa kisiki..
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Likes
8
Points
35
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 8 35
Kaka ukiona wewe unapendwa ujue kuna mjina katendwa huko..so take care bro..!!hao watu wanauwezo wa kusahau dakika moja na kukufukuza kama siyo wewe uliyekuwa unakula nae goodtime..!!
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
969
Likes
40
Points
45
Age
37
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
969 40 45
We hamia tuu kama hujashikishwa ukuta inawezekana kuna mwanaume kamjengea akija kukukuta ukuta utakuwa rafki yako wa karibu sana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
Wakuu
mnakumbuka week iliyopita nilileta mada hapa jamvini inahusu kupendana na mwanamke msomi,wote mliochangia nilisoma na kuelewa comment zena na nashukuru sana kwa sababu kuna mambo mengi nilijifunza
uhusiano wangu na yule mwanamke umeendelea kukua siku baada ya siku,nilikuwa sijui kumbe yule mwanamke anatoka familiya ya kitajiri sana halafu ana nyumba nzuri sana na ya kifahari sehemu maarufu
mimi nina kajibanda kangu mahali uswahilini lakini hapendi kuishi pale,anataka nihamie kwake eti ile nyumba ya kwake itakuwa ya kwangu,nimejaribu kuongea na baadhi ya ndugu zangu ambao nawaamini wameniambia sio vizuri mwanaume kuhamia kwa mwanamke kwani nawadhalilisha ukoo wangu manake nakuwa kama nimeolewa na yule mwanamke
mwingine alisema nitakuwa sina say yaani kila kitu ni ndio mama
Jf ni jukwaa la magreat thinker naomba ushauri wakuu
wee hawa wanawake unawajua unawasikia?? utapewa matusi wewe mpaka ushangae na roho yako. tulizana usioe kwa sababu msomi na ana nyumba nziri....ukishakiwa nae utaona vyakawaida tuu. tuliza isine jiaibisha bure kidume. kama dozi mpige huko huko uswaz.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,014
Likes
7,282
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,014 7,282 280
He he he he "USITHUBUTU"

Tena narudia "USITHUBUTU" Speaking from experience......naishia hapo siendelei
endelea basi japo kidogo!!!eeeh,wewe ulimtimua aliyekuwa amehamia kwako!!!!
 
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
15
Likes
0
Points
0
Age
31
msinidanganye

msinidanganye

Member
Joined Nov 17, 2012
15 0 0
sio busara kuhamia kwa mwanamke mm kama mwanamke na kushauri kama uyo mwanamke anakupenda ahamie kwako cz kam mtu anakupenda hawezi kujali sehemu unapoishi eti ni uswazi sidhani kam ukimpenda mtu kwa nzati utawza ivyo huyo anapenda uhamie kwake akupeleke peleke na ivyo kakuzidi elimu usikubali kaka
 
S

sanjo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
945
Likes
25
Points
45
S

sanjo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
945 25 45
Achana na mawazo yakutafuta short cut. Maisha ni kujihangaisha, utapata vya jasho lako.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Nakuheshimu sana Dena Amsi, ila naomba nije kukaa kwako, nitakuwa nakulipa kila mwisho wa mwezi
He he he he "USITHUBUTU"

Tena narudia "USITHUBUTU" Speaking from experience......naishia hapo siendelei
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,214,925
Members 462,920
Posts 28,528,294