Ngwabi wa kandiaku menyuki!

Rejao mbona waongea rivasi?

Valentine wako ndo alivokushauri au...
 
sheibabatusiu naba............lesmi satokuka ole hheee.......
likwe chwaaku yabaku......
Lol..nooo tareP. lesmi doba ni nguwa. zotita waliguunaa na mama keya. Lesmi ndapeninaa nasa
 
Kongosho jina lako kwa rivasi linachekesha....shongoko! Teh
 
hadi chit cht nitumia akili???
Bwana, change to normal code.
Mie siwezi piga umbea wakati weye unanishughulisha kusoma.

Hahaha... ndwashimeu? animiakuna shongoko nguwa!
 
hadi chit cht nitumia akili???
Bwana, change to normal code.
Mie siwezi piga umbea wakati weye unanishughulisha kusoma.
Unachakachua sread bana!! Wewe kila mahali unachakachua? Cheki na mimi umeshanifanya niandike kawaida!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…