Kwa kawaida mtu akiadhibiwa kwa kosa alilotenda halipi kisasi, kudhihirisha hilo tunaona mahakimu hawana matatizo na jamii. isipokuwa mtu akiadhibiwa kwa kuonewa hata kama ni mnyonge anaweza kulikung'uta jibaba mpaka ukashangaa.
Hii picha ilifaa ibandikwe barabarani kama yalivyo matangazo ya mitandao ya simu kusudi mama zetu pindi waonewapo na wagambo wakiiangalia iwape ujasiri
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.