Nguvu ya mafisadi na majangili yadhihiri


M

Mwanamume

Senior Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
182
Likes
12
Points
35
Age
42
M

Mwanamume

Senior Member
Joined Jan 3, 2013
182 12 35
Ndg zangu wanaJF kujiuzuru kwa mawaziri 4 ni njama na mbinu chafu ya mafisadi ambayo yanatekeleza ujangili. Mbinu hii imeandaliwa kwa ufundi mkubwa sana na lengo lake ilikuwa kumuondoa Kagasheki peke yake lkn ni bahati mbaya tu kwamba imewagusa na hao mawaziri wengine 3. Kagasheki alionekana mwiba kwa majangili haya yenye mtandao na ushawishi mkubwa mpk kwa rais.
Kilichofanyika ni kumuingiza rais ktk mtego huu kwa kumpa ushauri wa kuendesha operesheni tokomeza ujangili huku wakijipanga kuitekeleza kinyume na haki za binadamu. Wakafanya mateso dhidi ya raia wasio na hatia mbele ya kadamnasi na kwa makusudi wakarekodi video, wakapiga picha na kukusanya kila aina yavielelezo vya wanayoyafanya kwa kuwatumia watendaji ktk ngazi mbalimbali. Walijua muda ukifika watatumia vielelezo hivyo kumrudi Kagasheki kwa mgongo wa ukiukwaji wa haki za binadamu. Sote tu mashahidi, Kagasheki kalalamika sana kuwa mtandao unatisha na dhahiri hakupata hata chembe ya ushirikiano.

Basi wakati umefika mafisadi hao wamewanunua/kuwaghiribu wabunge kwa kuwapa picha na ushahidi uaoonyesha mateso ya raia ambazo wamezipiga ama kuzirekodi wenyewe toka kwa raia waliowatesa wenyewe ili kumsurubu Kagasheki. Hatimaye wamefanikiwa. Hebu tujiulize kati ya operesheni tokomeza na operesheni kimbunga ni ipi imetesa raia sana. Bila shaka ni kimbunga lkn kwann tokomeza ndiyo iwe na ushahidi mwingi sana na kupigiwa kelele sana? Mafisadi yana maslahi huko. Nchimbi alipaswa kujiuzuru tangu vifo vya mapadri wa Zanzibar, milipuko ya mabomu Arusha na vurugu za Mtwara ama kifo cha Mwangosi.
Huyu wa ulinzi alipaswa kujiuzuru tangu mabomu ya Mbagala na baadaye yale ya Gongolamboto. Kwann leo? Hili limegusa maslahi ya mafisadi majangili. Naomba kuwasilisha.
 
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
2,654
Likes
741
Points
280
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
2,654 741 280
asante mkuu.lets look both sides
 
M

Mwanamume

Senior Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
182
Likes
12
Points
35
Age
42
M

Mwanamume

Senior Member
Joined Jan 3, 2013
182 12 35
Kabisa Polite tusichezewe akili zetu.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,829
Likes
1,669
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,829 1,669 280
Unachokisema kwa mtazamo wangu kina ukweli kiasi fulani!!!
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
2,053
Likes
632
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
2,053 632 280
Ndg zangu wanaJF kujiuzuru kwa mawaziri 4 ni njama na mbinu chafu ya mafisadi ambayo yanatekeleza ujangili. Mbinu hii imeandaliwa kwa ufundi mkubwa sana na lengo lake ilikuwa kumuondoa Kagasheki peke yake lkn ni bahati mbaya tu kwamba imewagusa na hao mawaziri wengine 3. Kagasheki alionekana mwiba kwa majangili haya yenye mtandao na ushawishi mkubwa mpk kwa rais.
Kilichofanyika ni kumuingiza rais ktk mtego huu kwa kumpa ushauri wa kuendesha operesheni tokomeza ujangili huku wakijipanga kuitekeleza kinyume na haki za binadamu. Wakafanya mateso dhidi ya raia wasio na hatia mbele ya kadamnasi na kwa makusudi wakarekodi video, wakapiga picha na kukusanya kila aina yavielelezo vya wanayoyafanya kwa kuwatumia watendaji ktk ngazi mbalimbali. Walijua muda ukifika watatumia vielelezo hivyo kumrudi Kagasheki kwa mgongo wa ukiukwaji wa haki za binadamu. Sote tu mashahidi, Kagasheki kalalamika sana kuwa mtandao unatisha na dhahiri hakupata hata chembe ya ushirikiano.

Basi wakati umefika mafisadi hao wamewanunua/kuwaghiribu wabunge kwa kuwapa picha na ushahidi uaoonyesha mateso ya raia ambazo wamezipiga ama kuzirekodi wenyewe toka kwa raia waliowatesa wenyewe ili kumsurubu Kagasheki. Hatimaye wamefanikiwa. Hebu tujiulize kati ya operesheni tokomeza na operesheni kimbunga ni ipi imetesa raia sana. Bila shaka ni kimbunga lkn kwann tokomeza ndiyo iwe na ushahidi mwingi sana na kupigiwa kelele sana? Mafisadi yana maslahi huko. Nchimbi alipaswa kujiuzuru tangu vifo vya mapadri wa Zanzibar, milipuko ya mabomu Arusha na vurugu za Mtwara ama kifo cha Mwangosi.
Huyu wa ulinzi alipaswa kujiuzuru tangu mabomu ya Mbagala na baadaye yale ya Gongolamboto. Kwann leo? Hili limegusa maslahi ya mafisadi majangili. Naomba kuwasilisha.
Uadilifu wa wabunge wetu unatia shaka hata taarifa zao si ajabu zikatolewa ili kuwafurahisha watu maalum na wanufaika wakawa ni hawa wabunge. Wiki hii tumeambiwa wabunge wamepewa posho ya safari wawakazila bila kusafiri.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Lini hii MIzigo aka CCM aka magamba watakubali kuwa wamechoka, wananuka uovu kwa kiasi hata wao hawajui tofauti zao.Nani muovu nani ni mwema.Hii ndio shida ,ndio maana wote huona wamonea,hata el.alisema shid ani uwaziri mkuu na tuu..
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Nilijua kagasheki ataishia pabaya sana...
 
damper

damper

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
235
Likes
81
Points
45
damper

damper

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
235 81 45
Kwa siasa yetu hii, siamini ka tutakuja pata waziri makini.
kama leo Kagasheki ameonekana hafai...!!
Tumezoea unafiki leo Kagasheki akifa ndo utasikia sifa kem kem jinsi alivyokuwa mtendaji mzuri.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,937
Likes
381
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,937 381 180
I thought Nchimbi is among them? Kilichofanyika hapa; kwa sehemu ni ushindi wa mafisadi na mwendelezo wa wizi meno ya tembo. Tunabili kitakochofuata tuwe na maelezo sahihi.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,290
Likes
3,065
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,290 3,065 280
Kinana the Tembo man is running the show...
 
M

Master Legendary

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
381
Likes
58
Points
45
M

Master Legendary

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
381 58 45
Kagasheki ni Jembe nitamheshim daima milele,nakuunga mkono kaka Majangili wana nguvu sana.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
...wakiunganisha na mizigo ya kinana iliyosalia si atabaki waziri mmoja tu..?!!
 
kiabasaka

kiabasaka

Senior Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
146
Likes
0
Points
0
kiabasaka

kiabasaka

Senior Member
Joined Nov 28, 2013
146 0 0
Kagasheki rudi zako mtoni ukale bata wabongo wanazingua
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,337
Likes
9,917
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,337 9,917 280
Kagasheki kachinjiwa baharini tu.Hii nchi kuna watu wanataka watumikiwe wao tu.
 
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
521
Likes
159
Points
60
Age
27
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
521 159 60
Mafisadi wapo njamani..kagasheki amejitahidi sana katika kukamata majangili na hisi ilikuwa mbinu ya kumtoa tu.
 
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
1,148
Likes
378
Points
180
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
1,148 378 180
Maporini hali si shwari. Na alichokuwa akifanya Balozi Kagasheki ni kuokoa kilichosalia akiangalia tulikotoka na tunakoenda. Sasa majangiri nyangumi wamemzidi kete ,watanzania tutegemee meno ya tembo kuuzwa mtaani kama karanga halafu tutaandika historia nzuri ya hawa wanyama wakubwa wa nchi kavu kwamba waliwahi kukanyaga Tanzania na kutoweka. Saivi mapori ya wanyamapori yamegeuka ranch za ng'ombe.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,083
Likes
355
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,083 355 180
Pesa mwanaharamu, acheni tu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451