Nguruwe anatakiwa achinjwe na nani?

Nguruwe anatakiwa achinjwe na nani?

Katika Uislam ,mwanamke anaruhusiwa kuchinja nawala c jambo la Ajabu!
ila nguruwe ni haramu nawala hachinjwi.
Huyo aliyemharamisha nguruwe walikuwa na ugomvi binafsi...labda wa kugombea mpaka nani ajuaye! Ila katika viumbe wote alioumba Mungu basi kitimoto kasanifiwa hasa!
 
Muslims,wamekaa kimya ndani ya uzi huu,mnawahusisha na uchinjaji wa nguruwe wakati mnajua kwao ni haramu,mnawataka waandike muanze kuwashambulia na kejeli mara
Hamkusoma,sijui Nini,nanii alioa mtoto wa miaka Tisa,
Mara nyingine heshma kwenye imani za watu iwepo.
 
Acha kuzingua nguruwe hachinjwi anapigwa marungu tu Kama mwizi [emoji16]
 
Back
Top Bottom