Hivi punde
JF-Expert Member
- Apr 1, 2017
- 2,554
- 8,627
Wakuu.
Binafsi ni mtumiaji mzuri wa 'kitimoto' either iwe rojo/roast , kavu au ya kuchoma ikiwa na mbogamboga/kachumbari zake na ugali au ndizi. Vyovyote vile fresh tu.
Huwa nakula bila kujua nani mchinjaji na sijawahi kuona nguruwe akichinjwa.
Nimeona mara kadhaa kuku, mbuzi, ng'ombe, kondoo wakichinjwa na watu ambao ni Waislamu. Japo sijui sababu yake.
Je 'mdudu' anatakiwa achinjwe na nani ili asiwe kafiri?
Binafsi ni mtumiaji mzuri wa 'kitimoto' either iwe rojo/roast , kavu au ya kuchoma ikiwa na mbogamboga/kachumbari zake na ugali au ndizi. Vyovyote vile fresh tu.
Huwa nakula bila kujua nani mchinjaji na sijawahi kuona nguruwe akichinjwa.
Nimeona mara kadhaa kuku, mbuzi, ng'ombe, kondoo wakichinjwa na watu ambao ni Waislamu. Japo sijui sababu yake.
Je 'mdudu' anatakiwa achinjwe na nani ili asiwe kafiri?