Ngozi nyeusi tuna matatizo sana


Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,955
Likes
3,631
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,955 3,631 280
kiukweli hamna watu wambea na wanafiki duniani kama watanzania, always be careful to choose a person to share information with, aisee sijaamini nagombanishwa na mtu ambae sikutegemea kabisa katika maisha yangu.Huyu bwege nikikutana nae naomba nisiwe na shetani kwa hizi hasira nilizonazo.



USHAURI: Kuwa makini katika kuchagua watu wa kushea nao story zako
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,157
Likes
1,778
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,157 1,778 280
Weusi adhabu
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,955
Likes
3,631
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,955 3,631 280
Bora ngozi yangu ni nyeupe kwahiyo sina matatizo!!!

Pole sana mkuu, ungeelezea kisa kizima ingependeza zaidi..
shukrani mkuu, akili ikinikaa sawa ntaelezea usijali kabisa
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Si ngozi nyeusi wote wako hivyo na si Watanzania wote wanafiki.

kiukweli hamna watu wambea na wanafiki duniani kama watanzania, always be careful to choose a person to share information with, aisee sijaamini nagombanishwa na mtu ambae sikutegemea kabisa katika maisha yangu.Huyu bwege nikikutana nae naomba nisiwe na shetani kwa hizi hasira nilizonazo.



USHAURI: Kuwa makini katika kuchagua watu wa kushea nao story zako
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,955
Likes
3,631
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,955 3,631 280
Si ngozi nyeusi wote wako hivyo na si Watanzania wote wanafiki.
bora hata angekua wa kike, dume zima linakua nafiki inauma sana aisee, ningekutana nae leo nilikua nalala sentro
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,126
Likes
2,483
Points
280
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,126 2,483 280
kama weupe ingekuwa dili, Mungu asingetuwekea unyayoni
 
Paradisehome

Paradisehome

Senior Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
147
Likes
142
Points
60
Paradisehome

Paradisehome

Senior Member
Joined Sep 3, 2017
147 142 60
asante mkuu, siamini mtu yeyote kuanzia sasahivi
Nimekumbuka Kauli ya rais wa kwanza wa msumbiji,ndiye kasema "simwamini yyote hadi kivuli changu" ikawa chanzo cha kifo chake!

Kusema ukweli,hii nimeichukulia kwangu nikajua kias gan unaumizwa na kitu hicho,japo haukusimlia,


Pole mkuu!
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,362
Likes
3,767
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,362 3,767 280
Kwanza kwanini umwambie MTU mambo yako? wewe ndio muhusika..wala hugombanishwi..uliyemwambia kaamua kusema Yale usiyotaka Fulani ayasikie!
( Hana kosa, kiherehere chako kinashughulikia..ameamua kusema ukweli wa uliyomwambia..si ulijipendekeza mwenyewe? kwani alikulazimisha?

I'm a Leo..born on August 15th ..we simply don't entertain stupidity ! mjifunze traits zetu ..sasa ugomvi wako katika hali ya kisiasa hapa nchini ni Kigwangallah Vs Nyalandu..wote ni Leo/Simba..kila mmoja fahari na mbishi..(eeh kumbe MMU) kwaheri...Mimi na mapenz wp na wp
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,362
Likes
3,767
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,362 3,767 280
Nimekumbuka Kauli ya rais wa kwanza wa msumbiji,ndiye kasema "simwamini yyote hadi kivuli changu" ikawa chanzo cha kifo chake!

Kusema ukweli,hii nimeichukulia kwangu nikajua kias gan unaumizwa na kitu hicho,japo haukusimlia,


Pole mkuu!
Zamora aliuwawa ..alitaka mfanyia figisu Robert Gabriel Mugabe Jongwe..aka team up na Malawi(samora) Ili wam sabotage Jongwe kiuchumi! jamaa akanasa info..kilicho mkuta unajua!
 
Sara

Sara

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2014
Messages
972
Likes
621
Points
180
Sara

Sara

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2014
972 621 180
POLE: Jifunze kutokana na makosa, kuwa na kiasi katika kila jambo lako, kuongea, kula, kuvaa, furaha, hasira nk yote hayo yakiwa na kiasi basi utakuwa umeshinda mambo kama hayo.
Kama unasema wa Tanzania basi hujakutana na Wazimbabwe uwiiiii ni moto wa kuotea mbaliiii
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,955
Likes
3,631
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,955 3,631 280
Nimekumbuka Kauli ya rais wa kwanza wa msumbiji,ndiye kasema "simwamini yyote hadi kivuli changu" ikawa chanzo cha kifo chake!

Kusema ukweli,hii nimeichukulia kwangu nikajua kias gan unaumizwa na kitu hicho,japo haukusimlia,


Pole mkuu!
shukrani mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,214,455
Members 462,703
Posts 28,513,065