Ngono nzuri na tamu ni ipi..?


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
[FONT=&amp]


Ngono nzuri ni ile ambayo unajikuta umefanya ngono na mwanamme au mwanamke bila kuwa na wazo lolote kuhusu ngono, bila kuwa na hisia yoyote kuhusu ngono, wote wawili hamkuwaza kuhusu ngono, hamkupanga, hamkuwa na ahadi yoyote ya kufanya ngono, mnajikuta tu mmefanya.[/FONT]

Ngono ya aina hii ni nzuri sana, inaleta furaha, inaleta burudani ya pekee, nguvu chanya (mwanamme) na nguvu hasi (mwanamke) zinakutana bila uwepo wa akili. Jambo hili hutokea kwa nadra sana. Inawezekana jambo hili halijawahi kukutokea, na kama limeshawahi kukutokea utakubaliana na hayo niliyoyasema, utakuwa shahidi wa hayo niliyoyasema.

Lakini ngono zinazofanyika siku hizi ni zile za ahadi, ni zile za kupanga zifanyike kesho,wiki ijayo au mwezi ujao. Ngono hizi hufanyika bila hisia yoyote ya upendo, hufanyika kwa kuiwaza akilini kwanza, unaweza kufanya ngono na mwanamke bila kuwa hisia yoyote ya upendo, pia unaweza kufanya ngono na mwanamme bila kuwa na hisia yoyote ya upendo.

Huku ni kumtumia mwingine kama chombo cha starehe, huu ni ukahaba. Hali hii pia ipo sana kwenye ndoa. Unakuta mme na mke wanafanya ngono huku wakiwa hawana hisia yoyote ya upendo. Hii haina tofauti na kufanya mapenzi na kahaba, ingawa tofauti yake ni moja tu, nayo ni kwamba kahaba ni mbunifu zaidi, yupo hai zaidi kingono, hajakandamiza. Ngono ya aina hii siyo ngono, haiwezi kuwa nzuri, haiwezi kukupa furaha wala burudani.
[FONT=&amp]
[/FONT]
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Mtambuzi Naunga mkono hoja ktk thread yako!


Tena hili tendo naonaga haitakuwa na kusema baada ya tendo zaidi ASANTE my DEAR na heshima inaendelea kama kawa vile!
 
Last edited by a moderator:
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Ha ha haaa!!! Hii mada yako ya leo imenifurahisha sana Mzee Mtambuzi
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,875
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,875 2,000
mhm hiyo ya spontaneous ni kwa magoma wa ulaya...sio wa bongo...wa bongo unamwambiaa keaho gueat flani mida flani watu mnaenda gegedana...
so mtambuzi unamaana kwamba wengi wa wanawake wakibongo ni makahaba? if so kwa nini wanaume wanawaoa?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Mtambuzi Naunga mkono hoja ktk thread yako!

Tena hili tendo naonaga haitakuwa na kusema baada ya tendo zaidi ASANTE my DEAR na heshima inaendelea kama kawa vile!
Mkuu hiyo makitu bana we acha tu, nakumbuka kule kijijini tulikuwa tunaviziaga vibinti mtoni au mashambani, hata huna ahadi naye ukikutana na yeyote kakukalia sawa, unasongesha hata ung'atwe na siafu husikii, maumivu utyasikia baadae sana.............LOL
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
mhm hiyo ya spontaneous ni kwa magoma wa ulaya...sio wa bongo...wa bongo unamwambiaa keaho gueat flani mida flani watu mnaenda gegedana...
so mtambuzi unamaana kwamba wengi wa wanawake wakibongo ni makahaba? if so kwa nini wanaume wanawaoa?
Sijasema wanawake wa kibongo ni makahaba, usinichonanishe na dada zangu humu JF...............
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Sijasema wanawake wa kibongo ni makahaba, usinichonanishe na dada zangu humu JF...............
sema kbs kabla hatujaja rasmi uwanjani Mtambuzi
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Mkuu hiyo makitu bana we acha tu, nakumbuka kule kijijini tulikuwa tunaviziaga vibinti mtoni au mashambani, hata huna ahadi naye ukikutana na yeyote kakukalia sawa, unasongesha hata ung'atwe na siafu husikii, maumivu utyasikia baadae sana.............LOL
kama nimeelewa vizuri mada, huu mfano wako hatuwezi kuuingiza hapo. tayari wewe ulikuwa unawaza akilini mwako kuwa unaenda kutafuta kimwana huko maporini, haijalishi ni nani, lakini ulijua utapata.
hapa tuzungumzie ambapo wote wawili hamna hata akili ya kusema leo inawezekana hiki kikafanyika, mnajikuta tu mmefanya.... hii nadhani inatokea pia hata kwa wapenzi...... unakuta mmepanga twende sehemu kutembea, kutembea tu na hakuna anayewazia chochote kikatokea.....hata zana hamna, lakini ikatokea...............
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Ha ha ha haaaaaa, mkuu, Young Master hebu nipe uzoefu wako basi.............LOL
Kwa kweli hata sijui cha kusema muu maana mimi nimeshazoea zile za kupanga...hizi ambazo huwa zinatokea bahati nzuri a.k.a bahati mbaya sijawahi kukutana nazo kabisa aisee.
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
kama nimeelewa vizuri mada, huu mfano wako hatuwezi kuuingiza hapo. tayari wewe ulikuwa unawaza akilini mwako kuwa unaenda kutafuta kimwana huko maporini, haijalishi ni nani, lakini ulijua utapata.
hapa tuzungumzie ambapo wote wawili hamna hata akili ya kusema leo inawezekana hiki kikafanyika, mnajikuta tu mmefanya.... hii nadhani inatokea pia hata kwa wapenzi...... unakuta mmepanga twende sehemu kutembea, kutembea tu na hakuna anayewazia chochote kikatokea.....hata zana hamna, lakini ikatokea...............
Zana zipi tena hizo dada angu...jembe au shoka?
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 1,250
mkuu Mtambuzi, naunga hoja mguu kabisa, nilishapata moja 'unprepared' it is still remarkable. . .I just love that feeling pale mwishoni unaanza kutafuta ulichokua unafanya,so funny and enjoyable. Wenzetu wanaziita 'quickie'
 
Last edited by a moderator:
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,215
Points
1,195
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,215 1,195
asikwambie mtu hivi vya unplanned ni vitamu balaa..
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Kweli mzee mtambuzi, izo ni za ukweli mie Babu yani ilikua tukienda polini hatuna ili wala lile Mara tunaanza kukimbizana ukimshika tu kitu... ni raha aiseee
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Mshua siku hizi anawaza ngono tu. Hivi aunt wa kimanzichana anakuja lini kumnyoa mtoto nywele ili uzindue bendi upya?
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Points
1,195
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 1,195
[FONT=&amp]
Ngono nzuri ni ile ambayo unajikuta umefanya ngono na mwanamme au mwanamke bila kuwa na wazo lolote kuhusu ngono, bila kuwa na hisia yoyote kuhusu ngono, wote wawili hamkuwaza kuhusu ngono, hamkupanga, hamkuwa na ahadi yoyote ya kufanya ngono, mnajikuta tu mmefanya.[/FONT][FONT=&amp]
[/FONT]
Mkuu Mtambuzi hii kitu ina faida na hasara zake!
Faida: ni kuwa utafurahia hii ngono yako ya ghafla kwa mtu ambae hamkupanga kufanya hiyo kitu, Ikiwa tu mtu huyo atakuwa msafi na atakuvutia na kukufurahisha nafsi yako mwanzo mpaka mwisho wa zoezi lenu. Iwe mwanamke au mwanaume.

Hasara: Utajutia nafsi yako ikiwa mtu unaefanya nae ngono mchana kutwa mijasho imemtoka mpaka kende zimenyea,kama mwanamke k imelowana mpaka imechacha ajaitia maji toka alfajili mchana kutwa anajisaidia bila kujisafisha, mivuzi imeota mpaka imekua kero kwa mwenyenayo.

Upande wangu mkuu kama mtu always anakuwa safi, sio usafi wa nje yaani ikitokea ghafla lakini yuko poa haina shida,
Tatizo mtu mwingine bila kumuandaa, akanyoa mwenyewe vizuri, akatafuta nguo zake za ndani zenye mvuto n.k n.k
Maana mwingine kajivalia chupi lake limetoboka anajua atamuona nani!? na ukiona inapunguza hali flani flani katika mapenzi hapo bahadae.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
Kama nilivyokushtukiza juzi kwenye gari eeh, nakupenda tu umsema ukweli ila uliniudhi uliponiambia Boxer yangu ilikua haipata maji @mtambuzi kama hii mada ni halali basi ina-negate ile inayodai kuwa kabla ya kucheza mpira
asikwambie mtu hivi vya unplanned ni vitamu balaa..
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top