Ng'ombe wa Maziwa


M

mwalwisi

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
M

mwalwisi

Member
Joined Oct 6, 2010
45 0 0
Wandugu wapendwa naomba msaada wenu. Nahitaji kujua wapi naweza kupata Ng'ombe wa maziwa mwenye mimba.


Asante

Mwalwisi
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
tengeru arusha ila bei zao ndo noma!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
sredi kama hii ilishazungumzwa humu ndani...peruzi utapta majibu ya maswali yako...
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
hivi kitulo ipo Mbeya au ipo Makete?
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638