GE2025 Ngoma bado nzito na hivi sasa ni saa 4 usiku

GE2025 Ngoma bado nzito na hivi sasa ni saa 4 usiku

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Basi uongozi wa JF utakua makini sana ku grasp mada zenye hatarishi ambazo naamin Zina 98% ukweli na kuzifuta...
Hufutwa mada za walokole dhidi ya uislam na hazina ukweli wowote.. JF wenyewe wapo tangu magu
 
Kutoka watatu, wanakuja na watano, kesho watakuja na kumi, mwisho wa picha wataongeza majimbo wagawane keki ya taifa
 
Back
Top Bottom