Ngoja niwashilikishe ili.

Ngoja niwashilikishe ili.

Puna

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Posts
2,792
Reaction score
4,931
Wakuu habarini za wikiend?Nina habari njema kuwa ule ugonjwa wetu yaani HIV/AIDS sasa umefika kikomo,kuna dawa ambayo utengenezwa kwa miti na kuwa unga imewasadia watu wengi sana na kumaliza kabisa maradhi ya ukimwi.Lakini dawa hii utumiwa na mgonjwa kwa miezi sita asubuhi na jioni,uku akifuata masharti yafuatayo i)kutofanya mapenzi kwa miezi yote sita ii)kutotumia majani ya chai,soda ya cocacola,na kilevi chochote kile kwa kipindi chote cha dozi.Kama una swali piga 0756061271.Hapa hakuna utapeli wala uloliondo,kama una ndugu yako au kuna mtu unamfahamu nitafute alafu yeye atashuhudia,ila masharti hayo ni muhimu kama auyawezi usijisumbue kunitafuta.Asanteni.
 
Wakuu habarini za wikiend?Nina habari njema kuwa ule ugonjwa wetu yaani HIV/AIDS sasa umefika kikomo,kuna dawa ambayo utengenezwa kwa miti na kuwa unga imewasadia watu wengi sana na kumaliza kabisa maradhi ya ukimwi.Lakini dawa hii utumiwa na mgonjwa kwa miezi sita asubuhi na jioni,uku akifuata masharti yafuatayo i)kutofanya mapenzi kwa miezi yote sita ii)kutotumia majani ya chai,soda ya cocacola,na kilevi chochote kile kwa kipindi chote cha dozi.Kama una swali piga 0756061271.Hapa hakuna utapeli wala uloliondo,kama una ndugu yako au kuna mtu unamfahamu nitafute alafu yeye atashuhudia,ila masharti hayo ni muhimu kama auyawezi usijisumbue kunitafuta.Asanteni.

Khaaaa, watu mna njia nyingi za kutapeli! ILA wakati huu sijui kama kuna wajinga waliobakia baada ya ILE fix ya babu wa Loliondo.
 
Kawadanganye kijijini kwenu

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
huu ugonjwa umekuwa mtaji kwa watu wengine kuanzia sciance dr na wale wakiienyeji na hii ni hatari sana mtu anamatatizo lakini anaongezewa mengine,mfano hawa dr pesa inatumwa kusaidia wagongwa na tafiti wao ni washa,vikao na makongamono,wanagawana hizo pesa na kujengenga majumba,kuendekeza anasa na wao kujikuta ni wahanga,jamani mbona hatari
 
wape ndugu zako waitumie maana huwezi kukosa ndugu muathirika
 
wape ndugu zako waitumie maana huwezi kukosa ndugu muathirika

Mkuu kwa taharifa yako kwetu huo ugonjwa ni hekaya.Sijataja fedha na sihitaji fedha yako nitakupa buree!
 
Kawadanganye kijijini kwenu

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk

Kwa hiyo kila mtu katoka kijijini?nani nimemdanganya?unajua maana ya kudanganya?ingekuwa umeitumia haukupona ungesema nimekudanganya lakini hata rangi ya dawa uijui sasa nimekudanganya wapi?.
 
huu ugonjwa umekuwa mtaji kwa watu wengine kuanzia sciance dr na wale wakiienyeji na hii ni hatari sana mtu anamatatizo lakini anaongezewa mengine,mfano hawa dr pesa inatumwa kusaidia wagongwa na tafiti wao ni washa,vikao na makongamono,wanagawana hizo pesa na kujengenga majumba,kuendekeza anasa na wao kujikuta ni wahanga,jamani mbona hatari

Sijaitaji pesa ya mtu wewe kama una ndugu yako sema nitakupatia bila kunipa chochote.
 
ASANTE KWA TARIFA.cyo kilajambo mpaka afanye ngozi nyeupe ndyo sahih hata cc tunaweza.tujithamini jamani ndg zangun
 
Khaaaa, watu mna njia nyingi za kutapeli! ILA wakati huu sijui kama kuna wajinga waliobakia baada ya ILE fix ya babu wa Loliondo.

Hapana mkuu sihitaji pesa ila akipona najua ataleta shukrani yake.
 
Hongera FIATI, nakupongeza kwa utafiti, jitahidi uende ukasajili hiyo dawa. Mtafute Dr KAUSHIK pale Hindu MAndal Hosp Dar es sALAAM NI MUELEWA, anatibu vigogo wote wenye UKIMWI na KISUKARI, utakuwa umesaidia wengi badala ya kupigishana kelele na watu wasiojua maana ya INNOVATION wala RESEARCH.

Ungeenda DODOMA pale Bungeni utapata watu kibao
 
Hapana mkuu sihitaji pesa ila akipona najua ataleta shukrani yake.
mi naamini kila ugonjwa una dawa yake,usihofu kejeli zao kama uyasemayo kweli we jitahidi kuwasaidia tu wanaokuja kuhitaji tiba kwako,mshukuru m'mungu kwa uwezo aliokupa.
 
ASANTE KWA TARIFA.cyo kilajambo mpaka afanye ngozi nyeupe ndyo sahih hata cc tunaweza.tujithamini jamani ndg zangun

Asante!mkuu kuna watu wanajua nataka kuwatapeli.Hiyo dawa ni ngumu kuifanyia biashara kwa sababu dozi ya mtu mmoja kuiandaa yaweza chukua mwezi na isikamilike hata ya hiyo miezi sita,kwa hiyo uwandaaji wake ni mgumu sana.Na kwa taharifa tu huyu mwandaaji wa hiyo dawa kacheza sana na dawa za hao wazungu kwa miaka karibu 40 akiwa phamarcy mpaka amestaafu,sasa kama wakija wagonjwa 20 itaandaliwa kwa muda gani?Tusiwe wepesi wa kufanya conclusion.
 
Hongera FIATI, nakupongeza kwa utafiti, jitahidi uende ukasajili hiyo dawa. Mtafute Dr KAUSHIK pale Hindu MAndal Hosp Dar es sALAAM NI MUELEWA, anatibu vigogo wote wenye UKIMWI na KISUKARI, utakuwa umesaidia wengi badala ya kupigishana kelele na watu wasiojua maana ya INNOVATION wala RESEARCH.

Ungeenda DODOMA pale Bungeni utapata watu kibao

Asante Moony nikifika Dar nitamwona,pengine yeye watamwani.
 
Achana nao, nadhani hawajauguliwa na ndugu mwenye ukimwi
 
Back
Top Bottom