Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngoja niwape kastori ka kulalia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Red Giant, Apr 23, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7,086
    Likes Received: 2,763
    Trophy Points: 280
    hapo zamani za kale palikuwa na mti mmoja mkubwa sana ili kuukumbatia unahitaji watu watano warefu! sasa mti huo ukatokeza matawi na tawi moja likawa kubwa sana ukubwa wake ukiwa nusu ya ya mti wenyewe. sasa tawi hilo likawa linatoa maua ambayo nayo yanatoa matunda, matunda hayo yakidondoka yanaanza kuchipusha miti mingine, pia tawi hilo lilikuwa limebeba matawi mengine mengi na makubwa. siku zilivyoenda tawi hilo likaanza kuwa na majivuno na kuanza kujifananisha na mti uliolibeba maana halikuona tofauti maana wote wana matawi, wote wantoa maua na wote wanatoa matunda. baada ya kibiri kuzidi mti ukaamua kulikatia maji na virutubisho toka udongoni! maskini tawi lenye kiburi likafa kwa majivuno yake.
    meaning: binadamu tunapokuwa na hela, umaarufu na kufanikiwa sana maishani tunaanza kusahau mungu wetu kama tawi lililoanza kudharau mti
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...% true.....
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,213
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Duh bora ningelala zangu!kumbe kastori kenyewe ni hako?Anyway usiku mwema
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    dah, valuu zimeshakaa magotini hata kutafsiri sijui tena.
     
  5. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ni kwl.
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    huo mti utakuwa ni mwarobaini bila shaka..........................
     
  7. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    huo mfano hadi kwa totos wanaopata kiburi kwa pesa za madume....mrija ukikata mambo yanakuwa .............
     
  8. c

    chow2009 Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel binadamu hatufanan,mim nafikiria hela sijala jamaa anafikiria kulala looh
     
Loading...