Ngo ngo ngo...

pe.livinuu

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
503
0
Ngo ngo ngo ngooo ngoooooo

Ero fungua basi arifff,,


Hey!!! Back to the topic...

Wakubwa shkamoooo :D
(Najua wengi mmenzd umri)

Wadogo niajeee ;)
(Kama undr 19 itikia)

Kwa heshma na taadhima

Mgeni wenu

Naomba kutanguliza salamu

;):cool:;):D;):cool::cool::)
 

pe.livinuu

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
503
0
Jamani nawashukuru sana wote mlio nikaribisha bila kipingamizi chochote ..
Mungu awabariki..
 

rob1

Member
Jan 21, 2014
13
0
Ngo ngo ngo ngooo ngoooooo

Ero fungua basi arifff,,


Hey!!! Back to the topic...

Wakubwa shkamoooo :D
(Najua wengi mmenzd umri)

Wadogo niajeee ;)
(Kama undr 19 itikia)

Kwa heshma na taadhima

Mgeni wenu

Naomba kutanguliza salamu

;):cool:;):D;):cool::cool::)

karbu kundin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom