Ngo,ngo,ngo,ngooo! Wenyewe jf mpooo!

Chapoo

Member
Sep 4, 2011
18
0
Nimezaliwa ndani ya wanajf,naomba kupokelewa ktk familia ya wanaJF! Nimekuja na kahawa ili vijana wasilale ktk ukombozi halisia.Je,kuna nafasi jamvini?
 

WIZARD

Member
Sep 18, 2011
72
0
Hee...jamani mkaribisheni huyo, humsikii anavo gonga kwa nguvu, atavunja mlango. Ingia tu na viatu usivue.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom