Ngo! Ngo! Ngo! Hodi humu

Jun 11, 2019
97
150
Habarini wanaJf.

Naam rasmi naungana nanyi leo katika JF ambapo ni eneo salama na kitovu cha uelewa,naamini hapa ni zaidi ya Chuo Kikuu,Havard University ikasome! Nipokeeni, nileleeni, nikuzeni na nizeekapo niwiwe na busara zaidi ya kawaida.

Naipenda sana JF
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,564
2,000
Habarini wanaJf.

Naam rasmi naungana nanyi leo katika JF ambapo ni eneo salama na kitovu cha uelewa,naamini hapa ni zaidi ya Chuo Kikuu,Havard University ikasome! Nipokeeni, nileleeni, nikuzeni na nizeekapo niwiwe na busara zaidi ya kawaida.

Naipenda sana JF

Pana wenyeji wengine hujinasibu na ID za KIMKAKATI za mpendwa mwenda kulima:

IMG_20210619_163937_115.jpg


Ulikuwa umepotelea pande za wapi mkuu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom