Ngeleja kupokelewa Kifalme!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja kupokelewa Kifalme!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sembo, May 10, 2012.

  1. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,262
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Baada ya Mh. Jk kumpiga chini katika Baraza lake la Mawaziri. Chama Cha Mapinduzi katika jimbo lake la Sengerema kinamuandalia mapokezi ya kifalme hapo kesho, ambapo atahutubia mkutano mkubwa wa hadhara.
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,863
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Bado ni mbunge wa sengerema, wao wana sengerema kama wanaendelea kumuona anawafaa wasije kulalamika kuwa hawapati maendeleo, hapo kila mtu na jimboni kwake aamue nani awe kiongozi wao. Na hiyo ndiyo democracy, ila kitaifa hakutufaa sasa kazi kwenu wanasengerema damu yake ipo mikononi mwenu, mkitaka fanyeni alichofanya Pontio Pilato alipotoa hukumu kwa Yesu.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Ameandaa pilau nini? Maana wanachama wa ccm kwa pilau huwawezi wapo radhi wasafiri toka dsm mpaka segerema
     
  4. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kutakuwa kuna mpunga tu!! acha na mm nikafinye kisha niondoke!!!
     
  5. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,262
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Haukosekani, c unajua hicho ndcho kshawishi pekee kilichobakia cha kuwavuta WanaCCM kuhudhuria mikutano.
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,863
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Ila akumbuke kumuomba radhi yule askari mlinzi aliyemfukuzisha kazi pale Harbour View!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Wana haki ya kumpokea kishujaa. Kuna hotuba moja Mama Kilango aliitoa Bungeni akisema hataki kununuliwa chai na Ngeleja akasema Waziri anapeleka umeme kwenye vijiji 6 kwenye jimbo lake wakati wananchi wa Same hawana umeme. Hivyo si ajabu huenda Sengerema imejaa umeme.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Acha majungu mkuu!
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumwandalia mapokezi mtu anayetuhumia kwa ubadhilifu wa raslimali za nchi ni ushabiki usio na maana.Wananchi tunapaswa kushikamana na kuwakemea wale wote wanaofanya vitendo vya kuihujumu nchi yetu hata kama ni 'wenzetu'.
     
  10. i

    ingipower Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    plau ni muhimu kujichomeka:baby::baby:
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Inatakiwa M4C nao wawemo kenye mkutano ili wampe ujumbe laivu kwamba ni gamba
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,144
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kule sengerema ngereja hapendwi kabisa narudia hapendwi kabisa..na mwaka 2015 wala asijaribu kugombea hata yeye analijua hilo tena vizuri kabisa..

    siku ile wakati Lema na Slaa wako hapo sengerema huyuhuyu ngereja alimwambia mkurugenzi wa wilaya aitishe kikao na madiwani wote lengo lilikuwa ni kwamba wale madiwani wa ccm wasiende kwenye mkutano na chadema....hata walipofika kule kwenye kikao walikoitwa hakukuwa na kikao wala nin badala yake walifungiwa ndani ya ofisi hadi mda wa mkutano wa chadema ulipoisha..

    hayo mapokezi atakayofanyiwa hiyo kesho ni njama za magamba ili aoniekane bado anaweza na anapendwa...hapendwi kabisa kuanzia kijijini kwako bitoto, kalangalala, igulumuki,buyagu, nyancheche,nyanzeda,busulwangiri,busisi,nyampande kote huko watu wamevaa magwanda na wanaifagilia chadema sana....
     
  13. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,003
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Asubiri PINGU tu huyo ...
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huu ndiyo mwisho wa safari ya kisiasa kwa William Ngeleja ... asitegemee kurudi tena kwenye baraza la mawaziri katika maisha yake ..pia come 2015 hata ubunge ni patapotea kwake ...hili ndilo kosa linalofanywa na watu wengi wanaodandia uongozi pasipo kuwa na utashi nauwezo .... uongozi ni "Charisma"
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Du!
    Mkuu Bondpost,
    umekumbuka ishu ya zamani namna hii?...Nakumbuka ilikuwa ni baada ya kuanza kazi tu akamharibia jamaa mlalahoi aisee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. T

    Twasila JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,914
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kweli nchi inaenda kombo. Wana-Sengrema kumkaribisha Ngeleja aliyeshindwa kuongoza wizara kama shujaa inashangaza!. Hivi Wasukuma wameanza lini kuwapatia taji la ushindi na kuwafanya mashujaa watu waliowasaliti vitani?

    Huyu Ngeleja anatuzuga tu. Yeye mwenyewe kaandaa sherehe hizi, watu aina ya Ngeleja ni jadi yao kuhonga. Atashindwaje kutumia sehemu ya fedha alizoiba kufanya sherehe ili aonekene msafi. Huyu anaogelea ndani ya bwawa la maji taka. Anazidi kuuthibishia umma kwamba kaiba za kutosha.
    HONGERA Ngeleja. Bhebhe wabhubhi gete gete.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Rejao hayo ni majungu kweli? Hukuisikia hiyo hotuba wakati mama amechachamaa bungeni?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. k

    kaka dj Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni huyo mtu hataa huo ubunge si alipewa na R ili amtumie kwenye ishu zake sasa kazi hana tena nani atampakata 2015, kwishnei.
     
  19. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,166
    Trophy Points: 280
    Nina uhakika hayo mapokezi atakuwa amejiandalia mwenyewe na ghalama zote zitakuwa ni za kwake, ni kama alivyo fanya Mzee wa Vijisent kujiandalia mapokezi, Hata mzee wa Monduli nae alijiandaliaga mapokezi baada ya kujiuzulu UWAZIRI MKUU
     
  20. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nadhani yule mtanzania mwenzetu atakuwa amepata amani ya moyo baada ya huyu fisaditembo kurambishwa mchanga!!!!!!muosha huoshwa!

    Ndugu zangu wa sengerema kumpokea kifalme ngereja ni yale yale ya fisadi vijisenti ambaye aliangusha ng,ombe kila alipokatiza wakati anapokelewa kwao mkoa mpya.
     
Loading...