Ngeleja acha kutufanya watanzania wapumbavu.


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Kweli inakera saaaaaaaaaaaana kwani tunaishi maisha ya kubahatisha. Huwezi kuplan kitu chochote kila kwasababu haujui nishati ya umeme inapatikanaje.

Kama Arusha imekuwa ni upumbavu mtupu. Kwa siku tatu sasa umeme haujulikani unakuja saaa ngapi wala unakatika saa ngapi. This is terrible. Kinachoniuzi wiki iliyopita Ngeleja akasema kuanzia wiki hii mgao utapungua kwa kiasi kikubwa kwani Symbion, IPTL na nani sijui wameanza kuzalisha umeme.

Kweli this is ridiculous na Ngeleja kubali kwamba kazi umeshindwa achia vijana wengine competent, I am not sure if you know what you are doing, you are not serious and worse enough wala hili swala halikunyimi usingizi that's why you never miss your hangouts, Fiesta etc.

Ndo natoka ofisini hivi kwani umeme ndo kalasi
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Jina ndo linalomkuza mtu: mzee megawati
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Ngoja nikapige viroba then nirudi tuendelee kuchangia hii mada
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mkuu hili limeshakuwa tatizo la Arusha
Siku nne hakuna umeme wala ile ratiba iliyokuwepo haifuatwi yaani tunaishi kwa kubahatisha tuu
Yaani nina siku tano sijauona umeme na wala sijui unarudi au kukatika muda gani maana kama upo ni usiku wa manane na unaondoka muda huo huo wa manane
Sasa sijui ni tatizo la Arusha tuu au na kwingine
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Mkuu hili limeshakuwa tatizo la Arusha
Siku nne hakuna umeme wala ile ratiba iliyokuwepo haifuatwi yaani tunaishi kwa kubahatisha tuu
Yaani nina siku tano sijauona umeme na wala sijui unarudi au kukatika muda gani maana kama upo ni usiku wa manane na unaondoka muda huo huo wa manane
Sasa sijui ni tatizo la Arusha tuu au na kwingine
Yani its terrible am telling you. Ukiwapigia TANESCO wanakupa majibu ya kipumbavu kabisa huku wakicheka. Naomba mwenye namba ya Ngeleja anipatie niongee nae moja kwa moja.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Yani its terrible am telling you. Ukiwapigia TANESCO wanakupa majibu ya kipumbavu kabisa huku wakicheka. Naomba mwenye namba ya Ngeleja anipatie niongee nae moja kwa moja.
Mkuu hana la maana
Maana siku aliposema kuwa mgao utapungua ndo ilikuwa kiama ya Arusha na wanaarusha maana ndo hii ratiba yao isiyoeleweka ilianza
Maana kama unaweza kukaa siku tano hujauona umeme unategemea nini
Na ukiwepo ni saa moja tuu umekatika tena na ni usiku wa manane wala sio muda wa kazi
Ishakuwa sugu sasa maana Arusha ni kama tunaonewa
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Yani its terrible am telling you. Ukiwapigia TANESCO wanakupa majibu ya kipumbavu kabisa huku wakicheka. Naomba mwenye namba ya Ngeleja anipatie niongee nae moja kwa moja.
Nduka Original, wala usitake namba yake huyo Mr. Megawati atakuumiza kichwa bure achana nae.
 
mchapa shughuli

mchapa shughuli

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
545
Likes
368
Points
80
mchapa shughuli

mchapa shughuli

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
545 368 80
KLM imeshidwa kuondoka jmosi saa 5 usiku kisa uwanjani hakukua na umeme,abiria wakapelekwa double tree hilton hotel kulala aibu gani hii kwa taifa.Mwenye hotuba ya Ngeleja ya kupitisha bajeti ile ya pili aiweke hapa tuone,jamaa alisema sept megawat kadhaa zingekuepo na tatizo kupungua..serikali punguzeni uongo muda si mrefu tutawapindua tumechoka.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Mkuu hili limeshakuwa tatizo la Arusha
Siku nne hakuna umeme wala ile ratiba iliyokuwepo haifuatwi yaani tunaishi kwa kubahatisha tuu
Yaani nina siku tano sijauona umeme na wala sijui unarudi au kukatika muda gani maana kama upo ni usiku wa manane na unaondoka muda huo huo wa manane
Sasa sijui ni tatizo la Arusha tuu au na kwingine
Ni kweli Mkuu, hata mie hua najuiliza kama hili tatizo linaapply kwa Mikoa yote.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Duh....! kumbe bora sie tuliopo "Tanzania E", maana tunatumia umeme wa Zambia....!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Ni kweli Mkuu, hata mie hua najuiliza kama hili tatizo linaapply kwa Mikoa yote.
Mi nishasahau kama kuna umeme wa tanesco ni mwendo wa chemli na mishumaa tuu mpaka watu wakiamka asubuhi wakikohoa ni moshi unatoka
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Nduka Original, wala usitake namba yake huyo Mr. Megawati atakuumiza kichwa bure achana nae.
Wacha achukue namba amp vidonge vyake wananchi kutulia na kukaa kimyaa anazidi kutuona wajinga wakati yeye anaendleza ufisadi na wizi kwenye madini na kununua mafuta mazito hewa kwa kusingizia dharura ya umeme na hata ukikutana njiani na mtu kama huhy ni kumpiga fimbo na mawe. Kuzalisha umeme wa kutosha inawezekana isipokuwa tunateseka kwa sababu ya ufisadi wa akina Ngeleja na kundi lake ndio wanafanya wizi wa mchana na umeme kuonekana hautoshi kila siku miaka nenda rudi
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mzee wa megawatt atakuambia tuu kuwa mchakato unaendelea na grid ya taifa imeongezewa megawatt 30 ndo maana mgao unapungua
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Ni kweli Mkuu, hata mie hua najuiliza kama hili tatizo linaapply kwa Mikoa yote.
Hili tatizo lipo mikoa yote...umeme hauna ratiba...unaweza katika mara 3 ndani ya saa moja.
Kila Ngeleja akitoa tamko hali inakuwa mbaya zaidi...akitoa tena ndio umeme unakatika nchi nzima.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,227
Likes
14,080
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,227 14,080 280
maneno mawili ya mwisho kwenye kichwa cha hii post mbona kama yana chembechembe za ukweli,
kinyume chake tungepinga kwa nguvu zetu zote
tungeingia mtaani mpaka kingeeleweka,
tungewazomea si wao tu mpaka kuku wao,
tungewanyima ushirikiano wa namna yoyote katika jamii,
kuna wakati kipindi cha utawala wa ben, MUNGU alitusikia kwa mbaali, alishusha tetemeko dogo wakati bunge likiendelea dodoma, sumaye alichukua medali ya dhahabu kwa kutoka mkuku mjengoni, tukalcheka badala ya kuendelea kufikisha kilio chetu kwa muumba wetu.
sichochei vurugu bali ngeleja achochea,
sihujumu uchumi bali ngeleja+ccm wanahujumu
kama inawakera tuuondoe huo ujinga,
kama mahali pa kuwaka umeme hauwaki nasi tunachekacheka hatufanani na wajinga bali ndio wajinga wenyewe.
 
L

lyimoc

Senior Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
140
Likes
0
Points
0
L

lyimoc

Senior Member
Joined Feb 20, 2011
140 0 0
Hawa watu wanaajenda ya siri.kilochobaki sasa ni kuingia barabarini kudai umeme.bila hivyo tutaona rangi zote
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Mzee wa megawatt atakuambia tuu kuwa mchakato unaendelea na grid ya taifa imeongezewa megawatt 30 ndo maana mgao unapungua
Halafu tunabaki kukubaliana na sentensi tata kama hizi....!
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,926
Likes
269
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,926 269 180
Mzee wa megawatt atakuambia tuu kuwa mchakato unaendelea na grid ya taifa imeongezewa megawatt 30 ndo maana mgao unapungua
Nafikiri mpaka sasa neno mchakato litakuwa limepoteza maana yake ya asili, sijui kwa sasa lina maana gani toba yarabi?!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Yani its terrible am telling you. Ukiwapigia TANESCO wanakupa majibu ya kipumbavu kabisa huku wakicheka. Naomba mwenye namba ya Ngeleja anipatie niongee nae moja kwa moja.
<br /> <br /ALIVYONADHARAU hatapokea simu yako na AKIPOKEA ATAKUJIBU NYODO.
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,288