New mammy in town...!

New mammy in town...!

Attachments zako mbona sioni kitu my dear...!

IMG_0096.JPG
IMG_0095.JPG
View attachment 1317566
 
kuna wanawake wengine kuzaa nao ni sawa na kufanya gambling ya kuharibu ukoo wenu.

imagine sisi kwetu wote tumeenda hewani halafu atokee mtu akazae na kidada mbegu fupi.

hii ina apply na kwa kina dada warefu wanaozaa na vijamaa vifupi.

acha watu wafupi wazaane wao kwa wao.

ni mtizamo wangu.
 
Sio kila kitu cha kuiga jamani, pia wanaume tunaroho ngumu sana kukatia mimba haka ka dada duuh.
 
Sio kila kitu cha kuiga jamani, pia wanaume tunaroho ngumu sana kukatia mimba haka ka dada duuh.

Ila nae anahitaji kupatiwa haki yake ya msingi kiongozi akiwa kama mwanamke aliyekamilika mkuu...!
 
Back
Top Bottom