msomi uchwara
JF-Expert Member
- Oct 17, 2017
- 4,798
- 9,176
Duu...kweli wahuni sio watu wazuri...yani wamempiga miti dada wa watu
Eeh Mungu nisamehe kwa maneno yangu haya, ila huyu akiingia leba probability ni 20% kwa 80%. Mungu amjalie ajifungue salama lakini............!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ww ni Dr ?Eeh Mungu nisamehe kwa maneno yangu haya, ila huyu akiingia leba probability ni 20% kwa 80%. Mungu amjalie ajifungue salama lakini............!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahah wanawake wa zamani wakiamka tu wsnawasha moto ila wa siku hizi wakiamka tu wanawasha data mama.
Hahahaha,eti wamempiga miti.Duu...kweli wahuni sio watu wazuri...yani wamempiga miti dada wa watu
Ndio hicho nilitaka kusema huyo jamaa ametafuta kiki mjini ameitumia fursa vizuri.Halafu dogo aliyempa kibendi nae keshakuwa superstar na yeye ana-trend tu kwenye mitandao, hiyo ndio bongo mkuu. Hatari sana.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mkuu watu wenye uchu huwa hawaangalii hicho wanamkunja tu ili mradi iingie.Hivi hako unaka.t.o.m.b.a.je?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mkuu watu wenye uchu huwa hawaangalii hicho wanamkunja tu ili mradi iingie.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio hicho nilitaka kusema huyo jamaa ametafuta kiki mjini ameitumia fursa vizuri.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha,eti wamempiga miti.
Sometimes wanaume huwa tuna tamaa ya kujua aina tofautitofauti ya K,ndio hicho hutokea na Kuna mwingine anafanya hivyo ili kupata kiki mjini.
Sent using Jamii Forums mobile app