New ID


Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
napenda kuwafahamisha wanajamii kuwa nimebadili ID yangu kutoka NPL kwenda Lady N bcoz ID ya kwanza ilikuwa more complex .
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,510
Likes
7,295
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,510 7,295 280
limepita hilo LADY N
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
napenda kuwafahamisha wanajamii kuwa nimebadili ID yangu kutoka NPL kwenda Lady N bcoz ID ya kwanza ilikuwa more complex .
kwani ya kwanza ilikuwa na complexity gani????????? we sema tu unataka ku-alert watu kuwa wewe ni she kwa kutuongezea hako kaneno "lady" baada ya kuona wenzio wanachombezwa kiaina hapa jamvini........... biashara matangazo ati.......................

teteheheeeeeeeee welcome, nitakutumia PM shortly na kama ni single tutaelewana vizuri zaidi.........................
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,969
Likes
1,204
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,969 1,204 280
Safi na wale ambao wanafikiri ID zao ni tatizo basi wafuate nyayo. Congrats.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Dah karibu sana Lady N nafrahi sana kwa kutujulisha.
 
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
660
Likes
266
Points
80
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
660 266 80
kwani ya kwanza ilikuwa na complexity gani????????? we sema tu unataka ku-alert watu kuwa wewe ni she kwa kutuongezea hako kaneno "lady" baada ya kuona wenzio wanachombezwa kiaina hapa jamvini........... biashara matangazo ati.......................

teteheheeeeeeeee welcome, nitakutumia PM shortly na kama ni single tutaelewana vizuri zaidi.........................
LOL!!!
Sawa Lady N, tumeinakili
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
kwani ya kwanza ilikuwa na complexity gani????????? we sema tu unataka ku-alert watu kuwa wewe ni she kwa kutuongezea hako kaneno "lady" baada ya kuona wenzio wanachombezwa kiaina hapa jamvini........... biashara matangazo ati.......................

teteheheeeeeeeee welcome, nitakutumia PM shortly na kama ni single tutaelewana vizuri zaidi.........................
Mbona kuanzia mwanzo nafahamika ni she jamani? si hata kwenye status nimeandika!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
Mbona kuanzia mwanzo nafahamika ni she jamani? si hata kwenye status nimeandika!
ileile ya mwanzo ilikuwa bomba. haya ya kujinadi hapa lady lady ni wizi mtupu. nitafrahisana lama utarudisha ya mwanzo. hata hivo umesaidia kujua kuwa "L' kwenye NPL ni lady, sijui p na L zinasimamia nini......................... if you dont mind.

any way, naweza kukuPM? lakini mie nataka zaidi ma-singles.......kugombana na watu siwezi................ tehteheeee...........
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Hii nimeipenda kwani ni ushahidi wa wazi kwamba PM zitaongezeka, watu walikuwa wanatatizwa na ID ya mwanzo lakini sasa tambalale.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
ileile ya mwanzo ilikuwa bomba. haya ya kujinadi hapa lady lady ni wizi mtupu. nitafrahisana lama utarudisha ya mwanzo. hata hivo umesaidia kujua kuwa "L' kwenye NPL ni lady, sijui p na L zinasimamia nini......................... if you dont mind.

any way, naweza kukuPM? lakini mie nataka zaidi ma-singles.......kugombana na watu siwezi................ tehteheeee...........
Am married my dia
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Usijali mama uhuru ni wako na hii tumeipata. Safi tu!
 

Forum statistics

Threads 1,205,451
Members 457,927
Posts 28,194,564