Never judge anything by the 1st glance....

Never judge anything by the 1st glance....

dahhhhh huyo si nguruwe..
na hata mi sijui ni nini....
 
Mbona mimi sikupata shida hiyo, straight nilijuwa ni nguruwe. Hahaha I passed dirty mind test!
 
boflo kidogo nivunje ka pc kangu kumbe ni ktm lol! nilijua nshaharibu mbele ya mtoto wanagu.
 
Boflo kwa nini unawawekea nguruwe chakula kwenye chombo kidogo? Ona sasa walivyombana mtoto wao! Duh! lakini mwanzoni nilidhani mzungu ...........!
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha Boflo....u have made it man:eek2:
 
Last edited by a moderator:
Boflo hivi huwa unawazaga nini??? maana una vituko hasa
 
Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom