Net za Kikwete


kansije

kansije

Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
50
Likes
1
Points
13
kansije

kansije

Member
Joined Sep 16, 2010
50 1 13
sijui niziite neti za mbu au nyavu za kuvulia samaki, yaani mbu wanapita kama kawaida inasikitisha sana, hapa tumeliwa
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
sijui niziite neti za mbu au nyavu za kuvulia samaki, yaani mbu wanapita kama kawaida inasikitisha sana, hapa tumeliwa
Tumeliiwa vipi mkuu mbona kikwete alisamamia production mwenyewe kule new york?
 
kansije

kansije

Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
50
Likes
1
Points
13
kansije

kansije

Member
Joined Sep 16, 2010
50 1 13
Tumeliiwa vipi mkuu mbona kikwete alisamamia production mwenyewe kule new york?
Jana nimejifunika hiyo neti nimeamka usiku mrefu mkuu nakuta kuna mbuu kama mia na wengine nawashuhudia wanavyopita, so tumeliwa
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
halafu ni size ndogo, futi 4.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
net zina matundu makubwa.chonde chonde,mwanao kamnunulie chandarua kizuri.hapa tunadanganyana.chandarua chenyewe kwenye 5 kwa 6 hakikai.ni vidogo halafu mbu wanapita kama wananawa.kwa ukubwa ni vya kufunika watoto mabwenini shuleni tatizo matundu makubwa.tumeliwa.ndo maana wale jamaa wanavulia samaki na kufunikia mboga mboga zisiliwe na wadudu.mia
 
Jayfour

Jayfour

Senior Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
115
Likes
3
Points
0
Jayfour

Jayfour

Senior Member
Joined Feb 20, 2011
115 3 0
mwanzo nilidhani nakosea kuchomekea yaani naacha sehemu wazi...juzi nikahakikisha nimekagua sehemu zote ziko sawa na hakuna mbu nilioingia nao nikalala...kuamka utafikiri nililala nje ya net!.
Hizi net zina matundu makubwa na zinapitisha mbu na kama kweli zimewekewa dawa inayodumu kwa miaka 5 kama tunavyoambiwa, basi hiyo dawa ni fake.
Na kama kweli serikali ina nia ya dhati ya kutokomeza malaria ingewahamasisha wananchi kuua mbu na mazalia yao na kila kitu kinachohusu maisha ya mbu. Mbu kama ilivyo kwa wadudu wengi anaweza kuuawa kwa mafuta taa tu kerosene/paraffin. Serikali ingehakikisha bomba za ku-spray zinapatikana madukani na kwa wingi.
Lakini kwa utaratibu huu wa sasa ambapo mbu anaachwa huru ktk hatua zake zote za maisha kisha tutegemee hizi net kuangamiza malaria ni kazi bure. kabisa.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,495
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,495 3,751 280
Neti zina matundu kama ya magoli ya mpira wa miguu.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
sijui niziite neti za mbu au nyavu za kuvulia samaki, yaani mbu wanapita kama kawaida inasikitisha sana, hapa tumeliwa
Ukisema tumeliwa unanitia uchungu sana, kwani hizo net zilifanya nikagawa kura yangu kwa ccm mwaka jana. Sasa unapozibeza unaniumiza moyoni.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Hzo net nlilalia cku moja,nlvoamka asubuh,nikaichoma moto..maana nlikuta mbu ka elfu tisa hvi.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Mimi nilizisitukia siku niliyopewa, hivi sasa nimeweka kwenye kakitalu kangu ka mchicha kuzuia kuku....
 
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
255 1 0
Jamani hizo net ziliingizwa kisiasa zaidi,Achana na kuwa na matundu makubwa,vilevile dawa wanayodai kuiwekea usalama kwa watumiaji upoje? Soma maelezo yake kwenye yake,nanukuu ukifua usimwage maji uliyofulia kwenye mito /visima ya maji na mimea, kwa maelezo hayo wameprotect mimea na wadudu,! Mwenzangu na mimi afya yako itakuwa salama kwasiku 366 na mbaya zaidi nyumba zenyewa madirisha yake kama vishimo vya panya,na wenye madisha makubwa kufungua dirisha labda mara 1 kwa mwaka ni hatari sana! Tatizo letu tupo makini na madhara ya nayoweza kujitokeza muda huo huo ya baadaye we never mind! Nawasilisha
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Jk atalaaniwa kwa mambo aliyoyafanya kwa maslahi binafsi huku akipumbaza watanzania anayafanya kwa nia njema ya kuwakomboa watanzania.Hili swala lilishawahi kuengelewa kuwa huu ni mradi wa wakubwa .Sasa hii ni aibu kwa uongozi wake ,siku zote si mtu makini ndio maana hata watendaji wake wanalipua mambo.
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
534
Likes
70
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
534 70 45
Ukisema tumeliwa unanitia uchungu sana, kwani hizo net zilifanya nikagawa kura yangu kwa ccm mwaka jana. Sasa unapozibeza unaniumiza moyoni.
Ni bora tungeletewa suti pea mbili mbili inapofika usiku unajivalia suti zako mbu haoni ndani. Tatizo kwa wasiokuwa na AC hasa kwa Dar.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
zile sio net matundu yake ka madirisha nawashauri msizitumie................nia ya wmarekani kuendelea kutupunguza,THERE IS NO LUNCH FOR FREE
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,414
Likes
38,596
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,414 38,596 280
sijui niziite neti za mbu au nyavu za kuvulia samaki, yaani mbu wanapita kama kawaida inasikitisha sana, hapa tumeliwa
zile net ni za kuzuia wanyama wasitoroke Ngorongoro na kukimbilia Arabuni
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,502
Likes
649
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,502 649 280
Tumeliiwa vipi mkuu mbona kikwete alisamamia production mwenyewe kule new york?
Labda alitumia vipimo vya mbu wa New York pia badala ya wale wa bonde la Msimbazi!
 
M

maoniyangu

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

maoniyangu

Member
Joined Jul 9, 2011
53 0 0
chomekeni net vizuri acheni kulalamika. unapoingia kulala hakikisha hauingii na mbu pia weka net vizuri ili isijechomoka usiku bila wewe kujua, unapolala usigusane na neti. maleria haikubaliki.
 
Jayfour

Jayfour

Senior Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
115
Likes
3
Points
0
Jayfour

Jayfour

Senior Member
Joined Feb 20, 2011
115 3 0
chomekeni net vizuri acheni kulalamika. unapoingia kulala hakikisha hauingii na mbu pia weka net vizuri ili isijechomoka usiku bila wewe kujua, unapolala usigusane na neti. maleria haikubaliki.
watu wanapolalamika hivi ina maana hayo yote wamezingatia. Siamini kama watu hawajui kutumia net vizuri eti ndio maana mbu wanapita. We ukitaka kuthibitisha chukua kipande cha net fanya kama unaziba kwenye dirisha lisilo na wavu wa mbu yaani net ndio iwe kama wavu wa mbu. Kisha kaa hapo dirishani asubuhi au jioni muda wa mbu kutoka au kuingia chumbani utaona mbu wanavyopenya.<br />
Baada ya kuridhika na utafiti wangu nikaamua kutumia net yangu ya zamani yenye matundu madogo, na hakuna mbu ndani ya net niamkapo asubuhi.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
chomekeni net vizuri acheni kulalamika. unapoingia kulala hakikisha hauingii na mbu pia weka net vizuri ili isijechomoka usiku bila wewe kujua, unapolala usigusane na neti. maleria haikubaliki.
Hizo net unazifahamu au unazisikia tu??
 

Forum statistics

Threads 1,238,401
Members 475,954
Posts 29,319,327