Neno Tingiza - Nahitaji Msaada


M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
710
Likes
440
Points
80
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
710 440 80
Kwa wakenya wanaokienzi kiswahili; jee, neno hili "tingiza" ni kiswahili sanifu? Kamusi yaonyesha to "tingisha"
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,660
Likes
5,240
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,660 5,240 280
Kwa wakenya wanaokienzi kiswahili; jee, neno hili "tingiza" ni kiswahili sanifu? Kamusi yaonyesha to "tingisha"
Si kiswahili sanifu jombaa,wakulaumiwa ni rais mstaafu Daniel Toroitich Arap Moi.Lahaja ya kinandi na pia mwanya kwenye meno yake haungemruhusu kabisaa kusema tingisha.Alama ya chama cha baba na mama,KANU ilikuwa ni kidole kimoja.Mazoea yake ilikuwa ni kuwaambia wafuasi damu wa KANU wadhibitishe uKANU wao kwa 'kutingiza gitole kimocha'!Ole wako ukisitasita 'kutingiza gitole kimocha',usiku wa manane unangongewa mlango na wahuni wake polisi wa 'flying squad'!
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,551
Likes
8,849
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,551 8,849 280
Si kiswahili sanifu jombaa,wakulaumiwa ni rais mstaafu Daniel Toroitich Arap Moi.Lahaja ya kinandi na pia mwanya kwenye meno yake haungemruhusu kabisaa kusema tingisha.Alama ya chama cha baba na mama,KANU ilikuwa ni kidole kimoja.Mazoea yake ilikuwa ni kuwaambia wafuasi damu wa KANU wadhibitishe uKANU wao kwa 'kutingiza gitole kimocha'!Ole wako ukisitasita 'kutingiza gitole kimocha',usiku wa manane unangongewa mlango na wahuni wake polisi wa 'flying squad'!
nimeipenda hii....
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567