Neno kinyemela ni kiswahili sanifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno kinyemela ni kiswahili sanifu

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by moto2012, Sep 6, 2012.

  1. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 2,067
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wana jamiii na wajuzi wa lugha mnisaidie kujua kama hilo neno kinyemela ni kiswahili sanifu. Nimemsikia naibu waziri wa Elimu Bw. Philipo Mulugo akiwaasa wakuu wa vyuo vya ualimu wanaodahil wanfunzi wa vyuo vyao bila kufuata taratibu za wizara
    Karibu tujadili
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kama umesikia likitumiwa na waziri basi linafaa. Watu wengine bwana.
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    moto2012 neno Kinyemela ni neno sanifu na hata kwenye Kamusi ya TUKI lipo


    Kwa mujibu wa KAMUSI ya TUKI:


    kinyemela = quietly; secretly:


    Amemwendea kinyemela =
    he has gone behind her back.


    Radhia Sweety punguza hasira
    .
     
  4. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 2,067
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Asante sana
     
  5. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 2,067
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu, radhia hana hasira
     
Loading...