Nenda kang'oe jicho lako!

ZENITH

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
866
507
uploadfromtaptalk1354343658300.jpg
Kama umewaza mabaya juu yake then umetenda dhambi.
 

Mwanahisa

JF-Expert Member
Jun 29, 2012
1,382
499
Shakula ya mtoto hamna dhambi, ila watoto wakubwa (Bby) nao wanakula siku hizi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom