Ndugu wa kweli mama na baba yako tu!

Ndugu wa kweli mama na baba yako tu!

thank u ndugu!ni kweli usemayo maana kashakamatwa akatoka kashatapeli watu kama sita hivi

Mimi siyo wa kwanza
Unaona eee! achana na kumpeleka kwenye vyombo
vya dola matapeli wengi huanzia huko kujizatiti.
Tumia vikao vya ukoo,kidogo hivyo vina
nguvu maana wengi huwa hawataki madudu yao
yajulikane kwenye koo zao,huko huwa wanajitahidi
kuwa smart.Ikishindikana huko basi achana naye
Mungu atakupa mali nyingine.
 
Pole my dia usiachie jasho lako liende bure!let them pay! Yaani mi navyopenda kesi kama mparee!mbona wangejikuta central hiviii hahaa!! Undugu wa mashaka pigs chiniii washughulikie ipasavyo upate chako! Usiwe dhaifu
 
vyote vilikuwepo Ila mashahidi ndo walikua wawili wadogo zangu pale serikali ya mtaa alikua na watu wake wote matapeli..yaani jamani acha tu
Usikubali mamii kupoteza haki yako, nitakupm, nikwambie cha kufanya, yalinikuta kama hayo yako, leo huyo ndugu yangu hana hamu na mimi, nilichomfanyia sidhani kama bado ananihesabu kama ni ndugu yake, hawana adabu hawana ndugu
 
Pole sana shost, me nakushauri waite wazee wa ukoo wenu uwaambie kinachokusibu na hzo karatasi waonyeshe na uwaambie unahitaji pesa yako irudi, na kama haitarudi utafuata sheria nyingine.
Hawa Ndugu uwa hawafai kbsa unamuamini ukijua hawezi kukuingiza mjini lkin hao hao ndo wanakurudisha nyuma badala ya kuweka mchamgo katika maisha yako especially ww n mtt wa marehemu.
Iliwahi kunitokea nilimuazima mama yangu makubwa kiasi kikubwa sana cha pesa sabbu aliyumba kiniashara na alikua na mtaji mkubwa sana nikajua pesa nitarudishiwa lakini haikua hvyo matokeo yake tulikorofishana ikawa shida ndipo nkaamua kuita wazee tukaongea na ssa ananilipa kidgo kila mwezi.
Uwa Nashukuru sana huu mdomo wangu sabbu when it comes to my rights huwa sitetereki.
 
Hajapata mbabe wake huyo, mbona atakoma
thank u dear ubarikiwe sana
ntakusubiri unipe mbinu
Usikubali mamii kupoteza haki yako, nitakupm, nikwambie cha kufanya, yalinikuta kama hayo yako, leo huyo ndugu yangu hana hamu na mimi, nilichomfanyia sidhani kama bado ananihesabu kama ni ndugu yake, hawana adabu hawana ndugu
 
Pole my dia usiachie jasho lako liende bure!let them pay! Yaani mi navyopenda kesi kama mparee!mbona wangejikuta central hiviii hahaa!! Undugu wa mashaka pigs chiniii washughulikie ipasavyo upate chako! Usiwe dhaifu
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Pole sana mkuu

Me nliapa biashara na
Ndugu stajarbu wacha
Hyo pesa ikae hata nkalewee tu
 
Back
Top Bottom