Ndoto za ACT na dua ya CCM vyayeyuka kama barafu kwenye moto

Mtini

JF-Expert Member
Apr 28, 2011
1,230
2,000
Wakati wa mchakato wa uchaguzi mkuu, CCM ilitabiri kifo cha CHADEMA kama ikishindwa katika kiti cha urais kwa kuwa ilimkaribisha Lowassa.

Na ndoto za watu wengi ilikuwa kukiona chama cha ACT kuwa mbadala wa CHADEMA dhana iliyofeli kwa kushuhudia ACT ikipokea kipigo kitakatifu kutoka kwa wapiga kura huku CHADEMA ikipokea zawadi ya wabunge wengi na ruzuku kubwa na kuendelea kuwa chama kikuu cha upinzani.
 

Sometimes

JF-Expert Member
Dec 28, 2010
4,552
1,500
UKAWA kwa kujiliwaza bwana! Yule mliyokuwa mnampigia deki barabara ilikuwa awe mbunge au atinge Ikulu? Haya ni maneno ya mkosaji! ACT inaongoza Halmashauri ya Mji wa Kigoma/Ujiji tofauti na NCCR, NLD na CUF ambao hawaongozi Halmashauri yeyote Tanzania Bara.
 

fausta

JF-Expert Member
May 1, 2008
373
225
Mapema mno kubwabwaja. Saa hz wote mko kwrnye denial stage na post election depression. Akili zikiwatulia ndio mtajua mmevuna au mmepoteza
 

Lwesye

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
5,296
0
UKAWA kwa kujiliwaza bwana! Yule mliyokuwa mnampigia deki barabara ilikuwa awe mbunge au atinge Ikulu? Haya ni maneno ya mkosaji! ACT inaongoza Halmashauri ya Mji wa Kigoma/Ujiji tofauti na NCCR, NLD na CUF ambao hawaongozi Halmashauri yeyote Tanzania Bara.
kila mtu anajuwa watanzania hawakumchagua Magufuli mfumo umemuweka, magufuli kama hajafa kabla ya miaka mitano kupita atatawala kwa adha dhiki na tabu sana manake si chagua la wananchi bali chagua la wahafidhina wa ccm na kitengo
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
8,768
2,000
kila mtu anajuwa watanzania hawakumchagua Magufuli mfumo umemuweka, magufuli kama hajafa kabla ya miaka mitano kupita atatawala kwa adha dhiki na tabu sana manake si chagua la wananchi bali chagua la wahafidhina wa ccm na kitengo
Hivi chaguo la wananchi ni lipi? maana kumekuwa na mambo ya wanasiasa kuamua mambo na kuyaita matakwa ya uma,hebu jiulize kabla ya wakina Mbowe kwenda kumleta Lowassa ni mwananchi gani aliyekuwa akimtaka Lowassa? halafu mnakuja kutuambia ni chaguo la wananchi.
 

Sometimes

JF-Expert Member
Dec 28, 2010
4,552
1,500
kila mtu anajuwa watanzania hawakumchagua Magufuli mfumo umemuweka, magufuli kama hajafa kabla ya miaka mitano kupita atatawala kwa adha dhiki na tabu sana manake si chagua la wananchi bali chagua la wahafidhina wa ccm na kitengo
Jipe moyo! Wewe unaweza kufa kabla ya yeye. Kama hakuchaguliwa na watanzania, hizo kura zilipigwa na mfumo? Rais ameshapatikana kama haumtambui nenda kanunue kamba aina ya KUDU ujitundike au unywe Thiodan! Imekula kwenu UKAWA.
 

Ilongailunga

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
1,268
2,000
UKAWA kwa kujiliwaza bwana! Yule mliyokuwa mnampigia deki barabara ilikuwa awe mbunge au atinge Ikulu? Haya ni maneno ya mkosaji! ACT inaongoza Halmashauri ya Mji wa Kigoma/Ujiji tofauti na NCCR, NLD na CUF ambao hawaongozi Halmashauri yeyote Tanzania Bara.
Kama hauko informed bora ukae kimya, CUF wanaongoza Tanga jiji, Halmashauri ya mtwara mikindani, Kilwa na Tandahimba. Wamesimamisha wabunge 50 bara wamepata viti 10.,Act wabunge takribani 200 wameambulia kitu kimoja .
 

rofejo

JF-Expert Member
Sep 1, 2015
516
250
Hivi chaguo la wananchi ni lipi? maana kumekuwa na mambo ya wanasiasa kuamua mambo na kuyaita matakwa ya uma,hebu jiulize kabla ya wakina Mbowe kwenda kumleta Lowassa ni mwananchi gani aliyekuwa akimtaka Lowassa? halafu mnakuja kutuambia ni chaguo la wananchi.
Wewe sio Mtanzania!!Lowassa ni chaguo la watanzania tangu yupo ccm,hata mkutano mkuu kule dodoma walilithibitisha hilo mbele ya jk, ndio maana ya 'ulipo tupo'.
 

Sometimes

JF-Expert Member
Dec 28, 2010
4,552
1,500
Kama hauko informed bora ukae kimya, CUF wanaongoza Tanga jiji, Halmashauri ya mtwara mikindani, Kilwa na Tandahimba. Wamesimamisha wabunge 50 bara wamepata viti 10.,Act wabunge takribani 200 wameambulia kitu kimoja .
Niambie kuhusu NCCR na NLD! Mbona unaruka hivi vyama?
 

ngopyolo

JF-Expert Member
Oct 20, 2013
1,949
2,000
kila mtu anajuwa watanzania hawakumchagua Magufuli mfumo umemuweka, magufuli kama hajafa kabla ya miaka mitano kupita atatawala kwa adha dhiki na tabu sana manake si chagua la wananchi bali chagua la wahafidhina wa ccm na kitengo
mawazo ya kivision five
 

sawa

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,753
1,500
Cuf Mtwara mjini kilwa zote 2 na jiji la tanga mapenzi yalipo zaliwa
 

mwanadome

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,044
2,000
UKAWA kwa kujiliwaza bwana! Yule mliyokuwa mnampigia deki barabara ilikuwa awe mbunge au atinge Ikulu? Haya ni maneno ya mkosaji! ACT inaongoza Halmashauri ya Mji wa Kigoma/Ujiji tofauti na NCCR, NLD na CUF ambao hawaongozi Halmashauri yeyote Tanzania Bara.
Wakati mwingine sio lazima kuandika tu ili tu uonekane umechangia mjadala,
 

Lwesye

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
5,296
0
Jipe moyo! Wewe unaweza kufa kabla ya yeye. Kama hakuchaguliwa na watanzania, hizo kura zilipigwa na mfumo? Rais ameshapatikana kama haumtambui nenda kanunue kamba aina ya KUDU ujitundike au unywe Thiodan! Imekula kwenu UKAWA.
Mutakunywa nyie na kipepelete wenu kasha kkuwa mwehu anavunja bodi ya muhimbili iliyokwisha muda wake anafunga maduka ya dawa nje ya muhimbili yaliyopewa vibali na serikali ya ccm si tayari kasha anza uchizi baada ya uchizi ni kufa tuu hafiki mbali
 

Lwesye

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
5,296
0
mawazo ya kivision five
kiongozi yeyote anayekalia madaraka kwa njia ya dhuluma analaanika yeye na kizazi chake ndio maana huyo mjamaa kasha anza kuonyesha kuchanganyikiwa he doesn't know he wanted the position
 

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
655
500
UKAWA kwa kujiliwaza bwana! Yule mliyokuwa mnampigia deki barabara ilikuwa awe mbunge au atinge Ikulu? Haya ni maneno ya mkosaji! ACT inaongoza Halmashauri ya Mji wa Kigoma/Ujiji tofauti na NCCR, NLD na CUF ambao hawaongozi Halmashauri yeyote Tanzania Bara.
kaka vip CUF inaongoza Mji wa Tanga
uko wapi wewe
 
Top Bottom