Ndoto nyevu {nocturnal emission or wet dreams}

Ndoto nyevu {nocturnal emission or wet dreams}

Paa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Posts
1,462
Reaction score
2,940
Wapendwa Nina maswali mawili:
1.Je, watu wa jinsia zote huwa wanaziota au ni kwa me tu?
2.Zinaepukika?, kwa namna ipi?

Ahsanteni.
 
Kusinzia ni kutamu kuliko kulala..!duh ivi kwa nini watu wazima hazitupendi khaaa kuna swahiba angu kabarikiwa ni mtu mzima ila zinamjia mara kadhaa uwa nacheka sana akinisimulia.
 
nyoto nyevu nuksi sana kama mnalala wengi
 
Kusinzia ni kutamu kuliko kulala..!duh ivi kwa nini watu wazima hazitupendi khaaa kuna swahiba angu kabarikiwa ni mtu mzima ila zinamjia mara kadhaa uwa nacheka sana akinisimulia.

Wengi ni wavivu wa kufua!
 
Kusinzia ni kutamu kuliko kulala..!duh ivi kwa nini watu wazima hazitupendi khaaa kuna swahiba angu kabarikiwa ni mtu mzima ila zinamjia mara kadhaa uwa nacheka sana akinisimulia.

Ain't it a little awkward mkiwa mnajadili hizo mambo, Chief?
 
Ukiwa na ukame lazima uchafueshuka..but for some of us who get it daily, tushasahau hizo habari...
 
Ndoto nyevu ni ndoto za kipekee ambazo hutokea kwa wanaume tu,mara nyingi huwatokea vijana walioanza kubalehe au watu wazima ambao hawajafanya tendo la ndoa kwa mda mrefu
Zinaepukika kwa punyeto au kwa kufanya tendo la ndoa
 
Back
Top Bottom