Kaboom
JF-Expert Member
- Nov 6, 2011
- 10,832
- 15,034
We zimewahi kukutokea?Wanawake hatuchafui shuka na hizo ndoto hazitokei saanaa kwa wanawake kama ilivyo kwenu wanaume
We zimewahi kukutokea?Wanawake hatuchafui shuka na hizo ndoto hazitokei saanaa kwa wanawake kama ilivyo kwenu wanaume
Wanawake hatuchafui shuka na hizo ndoto hazitokei saanaa kwa wanawake kama ilivyo kwenu wanaume
Leo nimetambua jinsia yako..
We zimewahi kukutokea?[/QUOT
Mhhh hata sijui coz nalala kama nimekula dawa za nusu kaputi teh teh teh
Duuuh..basi..Nilitaka unisimulie inakuwajeWe zimewahi kukutokea?[/QUOT
Mhhh hata sijui coz nalala kama nimekula dawa za nusu kaputi teh teh teh
Hata na wanawake nilisikia
Wanawake hatuchafui shuka na hizo ndoto hazitokei saanaa kwa wanawake kama ilivyo kwenu wanaume
Duuuh..basi..Nilitaka unisimulie inakuwaje
Hhhhha mimi kwa kumbukumbu zangu sijawahi na wala sijui inakuaje mkuu
Kumbe hizo sha#wa ni uchafu ! na zinapo mwagwa ndani mwenu huwa mnachafuka ! Nilikuwa sijuwi ! Na hizo mimba huwa ni uchafu! nashangaa kwa kweli.
Mweeee