Ndoa ya mkuria na mmachame jamani inakwendaje hapo

Ndoa ya mkuria na mmachame jamani inakwendaje hapo

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,992
Mwenye kujua hii mixer waliooana wanaishije
sifazao wote ni wana mapinduzi wote ni wapiganaji
mabondia wa kufa mtu
all the best jamani
 
mleu ngaricha kabisa kunu ulakucha mbie lizzy ngilakapwo 2009 inu ngamkumbuo kipusa kilya alaore hasira kabisa yamsiha
 
naijua kapo moja tuko nayo hapa kipunguni.....mshua anafuga kuku na wife anauza vitenge kariakoo.......ila siku moja usiku mwingi walikuja wakora kuchukua mayai basi walitoka wote wamevaa kaptula na vest.. mama kashika sime na baba panga na kwa action lilitolewa kwa yule mkora kwa wanasheria watanisaidia maana haikuwa mob justice ila ni "kapo justice"
 
hapo full manundu ukiwachunguza vizuri utakuta kuna jino moja linamiss
 
Back
Top Bottom