mdetichia
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 5,292
- 2,172
Si bure utakuwa ulitendwa na kiwarho cha uchagani si bureHata wadada wa kichaga hawana soko.....
Si bure utakuwa ulitendwa na kiwarho cha uchagani si bureHata wadada wa kichaga hawana soko.....
Hahahaaaa nimecheka mpaka nikapaliwaUzuri tu lakini shambani hawajui kabisa kulima hata kilimo kwanza ni tabu.Mtu ana nyooka kama kama gogo.Bora hawa wa kwetu wakibugia ma kungu ni balaa kinoma zaidi ya santuri.
Gogo kweli kweli mithili ya alie kufaNgoja nimwite ms chagga aje humu awafundishe nyue timu vibamia kazi kulalamika nyuma ya keyboard tu mwanaume rijali hana muda wa kulia lia humu yeye ni vitendo tu.
Huna jipya kajipange urudi tana maneno ya mkosaji hayoGogo kweli kweli mithili ya alie kufa
Imepenyaaaaa hiyoooooo chezea ukweliiiii weyeeeee@gogooooHuna jipya kajipange urudi tana maneno ya mkosaji hayo
Aaaa wapi, hata Diamond kawamwaga, kaamua kuvuka boda. Cross-border ndio mtindo wa kisasa nyie mlie tu kwa nywele zenu za kipilipili(joke)!Hata sisi tunaolewa nA WA kuvuka boda.....ngoma droo
Jamani tuachwe tena.Hapana mkuu. Watulivu sana, jitaftie msyria mmoja ule maisha achana na akina miss chagga, Sky Eclat etc.
Hatuwaachi jamani mfupa hauna ulimi tu, ila tunajengea nyumba ndogo tu.Jamani tuachwe tena.
Hahahaaa! Weekend pizza kwa sana ndani Mkuki House.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wanaletewa kila kitu wao kazi yao kuzaa tu
Na kuwafurahisha wanaume.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wanaletewa kila kitu wao kazi yao kuzaa tu
Bob hao watu ndo wapo kwene chat sio dada zetu wakibongo asaivi wake tunachukulia nje ya nchi wabongo tunawapitia tu maana wamezidi mno ujeuriLabda hapo kwenye kuzaa tu ndo ntawapenda maana kweli hawanaga cha kutoa mimba na mimi nnavopenda kuwa na timu ya mpira labda ntawafikiria kidogo
Harafu, mwisho unaomba debe la Mahindi kwa timu ya Mpira , Obama rais wa Dunia ana watoto wawili tu wewe hata Barozi wa nyumba kumi hauna, kweli magufuri ana kazi.Labda hapo kwenye kuzaa tu ndo ntawapenda maana kweli hawanaga cha kutoa mimba na mimi nnavopenda kuwa na timu ya mpira labda ntawafikiria kidogo
Sasa wewe hujui hao wanaoolewa nchi zao kuna vita? Hata watutsi pia wanaolewa kwa wingi tuHalikuwa jambo la kawaida sana huko nyuma. Ndani ya miezi miwili nimepokea kadi za harusi 6, kilichonishangaza 4 kati ya hizo ni wadada wa kisomali, moja made in Syria na moja nyingine ndiyo ya dada zetu wa kibongo.
Pia mbali ya hizi kadi, nimeshuhudia hizi ndoa za "cross-border" zikipanda chati sana siku za hivi karibuni hasa zikuhusisha vijana wa kibongo na dada zetu wa kisomali, syria nk. Nikajiuliza, hivi ndio soko la dada zetu wa kibongo limekwisha au kuna tatizo gani hapa? Au hamjitumi uwanjani?