Castr
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 38,830
- 78,561
Ilala boma kulikua kuna mpiga debe wa kisomali siku hizi simuoni.
Beach ya Msasani alikuepo msomali anaishi hapo ufukweni.
Akikujibu nipigie tv nijulishe
Ilala boma kulikua kuna mpiga debe wa kisomali siku hizi simuoni.
Beach ya Msasani alikuepo msomali anaishi hapo ufukweni.
Akikujibu nipigie tv nijulishe
HahahahaUnawataka nikupe mmoja
Rafiki zangu,,,ila mpaka unihongee tunafanya butter tradeHahahaha
Eti unipe mmoja. Una wadogo zako wasomali nn!?
HahahaRafiki zangu,,,ila mpaka unihongee tunafanya butter trade
Eee yaan hata ukitaka nikushikie mapaja [emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha
Nikisha kuhonga yaan ndio unamleta moja kwa moja hadi geto!!?
HahahaEee yaan hata ukitaka nikushikie mapaja [emoji23][emoji23][emoji23]
Heheheh una tamaa unataka utumalize woteee muoneeeHahaha
Hiyo sasa itakuwa 3 some, nadhan itakuwa vyema ukifanya hivo.
Nakuja PM tufanye utaratib
Waarabu na wasomali ni mabingwa wa kuzaa.vitoto kama vya kuku
Nataka mmoja nifanyaje
Itakuwa huna mapene wewe ndio maana hujaona wanakopatikana.Wanapatikana wapi?
Sawa....Itakuwa huna mapene wewe ndio maana hujaona wanakopatikana.
Unaweza ukawa na mapene alaf usijue wanakopatikana, jamaa kauliza kitu cha msingi snSawa....
Sasa kama mtu kakimbia machafuko ndo anapenda shari huyo? Wacheni woga wapeni haki yao ya kidunia.wanakimbia machafuko ila kiusalama tuwe makini
Sasa mkuu mwanaume utauliza kweli wanawake wanapatikana wapi? Labda wake kama buguruni na hawa huwezi kuwakuta huko. Lakini tunapishana nao kila kona ya jiji.Unaweza ukawa na mapene alaf usijue wanakopatikana, jamaa kauliza kitu cha msingi sn
Unaakili sanaBantu will always be bantu, kalio la mbantu will never be toppled, it's there to stay sababu ndo ugonjwa wa wanaume.
Kuna zile bebe za kichaga huwa giant hivi na zina mizigo ya kutoshaa, nomaaaHata wadada wa kichaga hawana soko.....