Ndoa na wadada wa kisomali kushamiri, kunani?

Ndoa na wadada wa kisomali kushamiri, kunani?

Bana ww Kwan unakaa shapkona mitaa gani mana mm niko hap magomeni stendi ya mikindani ndo makaz khaaaswa

Nilifanya kazi huko, nilikuwa nakaa kiangu pale kota, sharp corner ilikuwa sehemu Yangu ya kujidai.Ila kwa ss nimehama salimia wazee wa magomeni.
 
Hao wanawake jamii za kisomali na waarab, ni watu wavivu ajab... Wao kazi yao kujifungia ndani na kujipaka ina, sasa hizo swaga mimi mchaga siwez..
Unakariri wewe,wasomali ni wapambanaji balaa.nina demu wakisomali ni hustler samtaims naona ananizidi hadi mie mchaga,ila ndo ivo tamaduni zao ndo mushkeli kidogo
 
Unakariri wewe,wasomali ni wapambanaji balaa.nina demu wakisomali ni hustler samtaims naona ananizidi hadi mie mchaga,ila ndo ivo tamaduni zao ndo mushkeli kidogo
Tamaduni zao zina mushkel gani tufungue macho wengine tusiojua.
 
Tamaduni zao zina mushkel gani tufungue macho wengine tusiojua.
Nilitaka nisiliseme hili for goodwill,mana sijambo zuri kusema aibu za wenzako.Lakini nimeona niliseme tu ili walau tuweze kuwaokoa dada zetu wenye asili ya somalia.
Ebana hawa wasomali na wamasai wana asili moja na tabia pia kama kuwa normadic,sasa kama ilivyo kwa wamasai kuwa na tabia ya kukeketa mabinti zao,wasonjo mpaka leo wanatahiri watoto wa kike sambamba na wakiume.Na sizungumzii wale walozaliwa somalia tu,mpaka wanaozaliwa hapa Tanzania.Nimeshazunguza miaka ya karibuni na mabinti wa kisomali zaidi ya kumi na wote wamekiri kutahiriwa baadhi wenye miaka 30,20,na as young as 18 na kati yao wawili tu ndo hawajazaliwa Tanzania.
Nimeshindwa kufahamu zaidi kuhusu sual hilo kutokana na sample size kugoma kabisa kujadili ama kujibu maswali yangu kuhusu kukeketwa kwao(its like a nightmare they dont want to remember,traumatized maybe)hivyo risechi uchwara yangu kushindwa kutengeneza conclusion.
So kama wapo humu wasomali waje kutueleza kwa kina zaidi kuhusu hii ritual yao,maaana hata kwenye dini tunayoiamini(mimi na wao.99% to be precise) swala la ukeketaji haliruhusiwi kabisa

Tufahamu kama tatizo lipo tuchukue hatua kulitokomeza sababu ni watanzania wenzetu na ndugu zetu.sio serikali kukimbizana na mangariba huko vijijini ilhali wengine wako ilala magorofani wanaendeleza unyama huo.Nawasilisha.

P.s sorry for the long answer,am stoned[emoji56] [emoji89] [emoji100]
 
Uzuri tu lakini shambani hawajui kabisa kulima hata kilimo kwanza ni tabu.Mtu ana nyooka kama kama gogo.Bora hawa wa kwetu wakibugia ma kungu ni balaa kinoma zaidi ya santuri.
 
Back
Top Bottom