Ndoa inakubana na unahitaji devorce. Usijidanganye..!

Ndoa inakubana na unahitaji devorce. Usijidanganye..!

Ameeleza vizuri Sana, Kama Hutaki kumsikiliza nyamaza kuna wanaosikiliza, anachosema bora kujitahidi kudumu Kwenye ndoa kuliko kutaka kutoka kijinga.[/QUOTE kutoka kijinga?una uhakika na unachokiongea?maybe haujawahi kuwa katika position ambayo inafikia stage,inakuwa enough is enough.wanaoachana ingawa sio wote wanakuwa na sababu na mtu hukurupuki tu.na kwa nini ninyamaze?jf ni ya kila mtu
 
mwee its sad, sasa wanavyojifnyaga wa nyodo? mwisho wa siku ni zero
 
Mkuu kweli talaka sio nzuri lakini wakati mwingine inakuwa ndo Best solution,me kuna kaka angu alioa kwakweli alikuwa amtendei haki mke wake ,mke ndo wakutafuta japo bwana naye anafanya kazi lakini mke ndo alikuwa anajuamwezi huu anunue cement mingapi nyumbani kuna hitajika nini nk, bwana akipata hela ni yakuonga vimada wake na bar mpaka iishe na akirudi nyumbani ni kipigo kwa mke mara amwite mke mchawi ,cku mume ni wakufuniwa kila cku kama haitoshi anawaleta hawara zake mpaka nyumbani ilifika hatua akampiga mke mpaka ujauzito ukatoka ,familia ilimuwka vikao mwisho tukaona suluhisho ni apewe talaka kusudi awe huru ,na uwezi amini baada ya kuachana tu alikaa mwaka mmoja nyumbani akapata mume na akaolewa kwa harusi kaka amebaki hana mwelekeo kamparamia mama mtu mzima kamuoa. So talaka sio nzuri ila wakati mwingine ndio Best solution.
 
Mada ni sahihi lakini haitakiwi iwe lazima kila mtu aweze kumudu huo ushauri mana situation zinatofautiana.nadhani ndo mana Mungu hajaiweka kwenye amri,ila tu amesema anachukia kuachana.

Na sjaelewa kwanini wamenyooshewa kidole wanawake tu,au wanaume wao ni ruksa?

Kingepatikana kiini cha ndoa nyingi kufikia hali mbaya za sasa ingesaidia kuliko kushoot bila target.

Kimtazamo nadhani kuna viini vya matatizo au mbegu mbaya ambayo tunaivuna sasa;Wazazi wengi hawafurahii partners wa watoto wao,kwasababu tofauti,ndoa nyingi zinaathirika na maswala ya uchawi,maagano ya shida na raha,umeoa lakini ushauri wa wazazi ndugu ndo unaongoza nyumba yenu,wapenzi wa zamani may b hawakufuraia wewe kuoa au kuoelewa nao hatujui watakuadhibu vipi,zinaa kabla ya ndoa,na mengineyo ambayo yamefungua mlango ili divorce aingie kwny ndoa.

Mwisho,sio kila aliyedivorced kaopt,wengine ni wanaume ndio wamewafanya wakubali talaka.
 
Kama dunia ingekuwa na formula moja basi kuna watu wangeumia sana.
 
Tehe tehe tehe,huyu kijana aliepost hivi hajui hata ndoa ina rangi ngapi,simlaumu kabisa,na kila la kheri bwana mdogo
 
wewe unajua nasra alimfanyia nini mmewe...?Halafu ndoa yako siyo ya NASARA.....Yako ni yako.....Na ukitoka kwenye ndoa lazima uchakazwe balaaaa.....Pamoja na kuwa hatukuzaliwa na ndoa ila ndoa ni Mpango wa MUNGU mwenyewe....Ukitoka kwenye ndoa unakwenda kwa shetani........Na kazi ya shetani ni kukuchakazaaaa mpaka basii..................
oh! my God litsen to urself, what happended to Nasra was atrocious and unacceptable regardless of 'kosa gani' alilofanya. noone should do that to another human being PERIOD. u want people wakae kwenye ndoa isiyo na upendo ili iweje, kuridhisha mapadre/sheikh na jamii ptuuuuu. kisicho riziki hakiliki.
 
Leo ni furahi day? Manake naona kichwa ime-jam. Ngoja nijaribu kuformat.
 
Mimi kwa experience yangu ni wanaume ndio wanachangia ndoa kuvunjika lakini mara nyingi ni wanamwake ndio wanaotoka kwenye ndoa.

Nadhani ndio maana wengi wakiongelea divorce wanamuongelea mwanamke. Wanaume ni wagumu sana kuacha ila wanamwake wanaamua kuachika.

Mada ni sahihi lakini haitakiwi iwe lazima kila mtu aweze kumudu huo ushauri mana situation zinatofautiana.nadhani ndo mana Mungu hajaiweka kwenye amri,ila tu amesema anachukia kuachana.

Na sjaelewa kwanini wamenyooshewa kidole wanawake tu,au wanaume wao ni ruksa?

Kingepatikana kiini cha ndoa nyingi kufikia hali mbaya za sasa ingesaidia kuliko kushoot bila target.

Kimtazamo nadhani kuna viini vya matatizo au mbegu mbaya ambayo tunaivuna sasa;Wazazi wengi hawafurahii partners wa watoto wao,kwasababu tofauti,ndoa nyingi zinaathirika na maswala ya uchawi,maagano ya shida na raha,umeoa lakini ushauri wa wazazi ndugu ndo unaongoza nyumba yenu,wapenzi wa zamani may b hawakufuraia wewe kuoa au kuoelewa nao hatujui watakuadhibu vipi,zinaa kabla ya ndoa,na mengineyo ambayo yamefungua mlango ili divorce aingie kwny ndoa.

Mwisho,sio kila aliyedivorced kaopt,wengine ni wanaume ndio wamewafanya wakubali talaka.
 
Umeongea point mkuu mchumba wangu anapenda sana kulikimbia tatizo kuliko kulikabili
Ni kwamba hapo mwanzoni anakuwa hakufanya uamuzi/uchaguzi sahihi...
Na kama ujuavyo kwa sasa asilimia kubwa ya wadada wana viherehere vya kuolewa....
Katika ndoa siyo kila siku ni FURAHA kuna MIGONGANO na si kwenye ndoa tu ni katika maisha kwa ujumla
Labda umpate mwanaume toka sayari nyengine lakini si hapa duniani , migogoro ipo....... jua namna ya kuishinda...
Kushinda tatizo siyo kulikimbia ni kulikabili na kupambana nalo..............
 
Nmekuelewa nyumba kubwa,staki kuwa na statement ambazo sina ushahidi,kwa mtazamo tu wa matukio naona ngoma droo.yani mwanaume akishaanza kumchoka mke anaweza kuanzisha visa ili apate sababu ya kumfukuza mke,wengine anakupa live kwamba sikutaki tena.na mi nlidhani ndoa nyingi zinavunjwa na wanaume kwasababu huwa ndo wanaubabe zaidi kwamba anaweza oa mtu yeyote.

Mwanaume ndo kichwa cha familia,na ndoa yoyote wanaokusudia kuiharibu wanacheza na kichwa tu,na mara nyingi michezo hii inachezwa kwenye ulimwengu usioonekana kwa macho.

Nadhani Kila kitu kina principle zake,kikikosewa tu lazima livunde.
 
oh! my God litsen to urself, what happended to Nasra was atrocious and unacceptable regardless of 'kosa gani' alilofanya. noone should do that to another human being PERIOD. u want people wakae kwenye ndoa isiyo na upendo ili iweje, kuridhisha mapadre/sheikh na jamii ptuuuuu. kisicho riziki hakiliki.

Think outside the box wewe.....
Kama wote watakuwa na upeo kama wako wa kufuata mfano wa Nasra basi kungekuwa hakuna ndoa....
Palilia ndoa yako ichepuwe vizuri......
Ukitoka kwenye ndoa "LAZIMA" uchakazwe tu...........
 
hivi malaya maana yake nini?

Una miaka mingapi.....??
Nenda Pale ambiance leo kuanzia mida ya saa mbili na nusu USIKU...utakuta malaya....
Waulize hilo swali watakujibu vizuri......
 
Hata kama unakaribia kufia kwenye ndoa uendelee tu kuumia huko kwa sababu unaogopa mbeleni kitatokea nini?
Duh maisha mafupi kutesana na kupeana Presha za uzeeni
Ndoa tuheshimiane ,tusaidiane ,tusameheane tunapokosea..tunapotoka kwenye mstari tukumbuke na kurudi haraka
Lakini yote hayo yakishindikana ni kuchukua hatua...
 
Una miaka mingapi.....??
Nenda Pale ambiance leo kuanzia mida ya saa mbili na nusu USIKU...utakuta malaya....
Waulize hilo swali watakujibu vizuri......

miaka 47!

wewe walikujibuje kwani?!
 
Vizuri according to you, and who on earth are you to tell others what to do and not to do?

Na ni nani anayetafsiri kutoka kijinga na kutoka kiakili?

we watoto hivi umepatwa na nini? mbona unakuwa mkali hivyo? kimbweka wala hajasema watu wafanye alivyosema, ameshauri tu.

Anayetafsiri kutoka kijinga na kiakili ni mtokaji mwenyewe, yaani lazima ajiulize yote hayo kabla ya kukurupuka na maamuzi, wengi wenu hufanya maauzi kwa shinikizo la marafiki au watu wenu wa karibu kama ndugu nk. nimeona wengi walitoka afu wakatamani kurudi hukohuko tena. siungi mkono wanaume wanaowatesa/nyanyasa wanawake, lakini utake usitake wanawake mara nyingi sana wanaponzwa na midomo yao na kujifanya I DONT CARE hawajui kuongea wanajua kupiga kelele tu (Sio wote lakini) mkijadili ugomvi wanaleta mambo ambayo hayako kwenye agenda.
mkisoma shida msiposoma pia shida.


 
Kimbweka umeongea ukweli mtupu. Uliowachoma wamekushambulia lakini ukweli ni ukweli, ujumbe wameupata.
Kuna msomi mmoja aliwahi kusema "The beauty and gift of truth, is that it is not dependent upon your belief in order to remain true"
 
wewe unajua nasra alimfanyia nini mmewe...?
Halafu ndoa yako siyo ya NASARA.....
Yako ni yako.....
Na ukitoka kwenye ndoa lazima uchakazwe balaaaa.....
Pamoja na kuwa hatukuzaliwa na ndoa ila ndoa ni Mpango wa MUNGU mwenyewe....
Ukitoka kwenye ndoa unakwenda kwa shetani........
Na kazi ya shetani ni kukuchakazaaaa mpaka basii..................

kichwa kibovu who tell u unakwenda kwa shetani wewe ndio wale waumini wa zile dini zinazochipuka kama uyoga eeee
 
Back
Top Bottom