Ndoa bila commitment ni bure kabisa


harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Juzi tulikua kwenye msiba wa Mwalimu wangu mmoja.Wakati hili likiendelea nikawa nauliza kwamba ni nini hasa kilipelekea kifo cha Mwalimu huyu.
Nikaambiwa Hospitali Docta alisema kwamba jamaa alikua na stress ya muda mrefu stori ikawa hivi :

Huyu mwl. kabla hajaenda kusoma Canada na Marekani alikuwa ameoa halafu baada ya hapo wakapata mtoto mmoja sikuuliza kwamba ni wa kike au kiume kwani ningezidi kufukunyua mambo.Wakati akiwa nje alikua anatuma fedha za matumizi kama kawaida na baadae alituma fedha za kununua kiwanja na ramani ya nyumba pamoja na fedha za kujenga nyumba hiyo .Cha kumpa stress ni pale aliporudi kumwambia mkewe wahamie kwenye nyumba yao sasa mkewe akamkana na kumwambia hata mtoto sio wake.

Hapa ndio ukawa mwanzo wa ile stress ya yule mwl. wangu ikafanya moyo uwe mkubwa kupita kiasi ,ilivyochangiwa na kisukari pamoja na umri yule mwl. akatutoka .Mungu mpumzishe sehemu yenye mazingira mazuri upepo mwanana,Amen.


Mwangalie mpenzi wako je anakupa stress, na mtatizo mengine kama ndio atakuua.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,636
Likes
2,240
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,636 2,240 280
jamani jamii forums imeingiliwa
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
pole kwake ila fudisho hapa sio kuhusiana na stress...fundisho hapa ni kwamba wanandoa wengi wanajidanganya sana pale wanapoenda nje masomoni na kumwacha mwenzie home peke yake akidhani kuwa atakuta mambo yapo shwari.

huo ni kutakakupata miujiza tuu ...married couples should never live in diferent cities come su come rain.....kama kweli ndoa yako unaivalue basi lazima ukubali kuwa kuna mmoja wenu lazima amufuate mwenzie!!!
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Likes
3,904
Points
280
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 3,904 280
Sina uhakika kama thread hii imerushwa kwenye jukwaa muafaka
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Sio wanawake wote wanakua na akili fupi kama za huyo mwangine,wako wanaopenda maendeleo kwani kuanguka kwa mumeo ndio kwako kama mwanake atafikiria.....
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
kumekuchaa jf
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Ni bahati mbaya tuu ila hutokea pande zote pole sana
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
pole kwake ila fudisho hapa sio kuhusiana na stress...fundisho hapa ni kwamba wanandoa wengi wanajidanganya sana pale wanapoenda nje masomoni na kumwacha mwenzie home peke yake akidhani kuwa atakuta mambo yapo shwari.

huo ni kutakakupata miujiza tuu ...married couples should never live in diferent cities come su come rain.....kama kweli ndoa yako unaivalue basi lazima ukubali kuwa kuna mmoja wenu lazima amufuate mwenzie!!!
Hilo nalo ni wazo pia! teteteteeeeeeeee, natamani ungeenda uchagani wewe
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Mh?pole kwa ndugu ,jamaa na marafiki wa huyo marehemu........hivi bado wapo wanawake katika karne hii wasopenda maendeleo.Bila shaka huyo mke akapimwe kama harmashauri ya kichwa chake iko sawa..
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mapenzi ya mbali ndo madhara yake
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Tena huyo mwanamke ni kutoka uchagani ile sehemu wanayosema ni kw wapalestina ni hatari tupu na mitihani.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
543
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 543 280
Tena huyo mwanamke ni kutoka uchagani ile sehemu wanayosema ni kw wapalestina ni hatari tupu na mitihani.
kwa hiyo unataka watu wasioe huku kwa wapelistina ?
 
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
nimeshuhudia mwenyewe kuna mwingine hadi leo akili zimemruka. wakati anaoa alikuwa na watoto 2 aliozaa na marehemu mkewe. watoto walikuwa wakisoma secondary kidato cha 4 na cha 1. alimuoa dada mmoja wa miaka 23 wakati huo mwaka 98 akiwa na elimu ya kidato cha nne akanza kwa kumsomesha kozi ya kingereza, A- level (QT) na baadae chuoni pale Tumaini ya Dar, alipomaliza akapata kazi na wamezaa mtoto mmoja, dada huyu kwa sasa anchukua masters UDSM. Visa vikaanza baada ya mama kupata aliyekuwa anamuona ni hitaji la moyo wake, mzee wa watu aliishia kupewa maneno ya kashfa kama mimi sio mzee mwenzio katafute wa kwako (mzee huyu kwa sasa ana karibu miaka 57, ndoa yenyewe ilikuwa ni ya kunilazimisha wewe na wazazi wangu n.k kinachomfanya achanganyikiwe mzee huyu ni kwamba nguvu yake yote alihamishia kwa dada huyu akasahau watoto wake kwa kushindwa kuwaendeleza kielimu sasa amekosa la kufanya baada ya kutengana na msaada uliopo ni watoto wake na ndugu tu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971