Ndoa bana..


Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,220
Likes
2,528
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,220 2,528 280
Kwenye zizi la Ng'ombe, mke akawa anashangaa dume linavyopanda jike.
Akamuuliza dokta wa mifuko "Hivi hili dume hupanda mara ngapi kwa siku?"

Dokta akajibu "kwa wastani mara sita kwa siku "
Mke akamgeukia mumewe " Unaona! ...." Mume akajifanya hajasikia lolote.

Kisha akamgeukia dokta wa mifugo na kumuuliza, " Hivi hizo mara sita kwa siku huyu dume huwa analipanda jike hilo hilo? "

Dokta akajibu "Hapana, huwa anapanda majike tofauti...!!" Mume akamgeukia mkewe huku akitabasamu "Unaona! ....??"

We unadhania baada ya maongezi haya nini kilifuata?

Nawaza kwa sauti.....
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,528
Likes
946
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,528 946 280
Watu wengine sijui wanawazaga nin wakati mwingine mi najikuta nimeburudika.
 
kishaija

kishaija

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,012
Likes
995
Points
280
kishaija

kishaija

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,012 995 280
Wanyama madume huwa wanafaidi san!!
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,410
Likes
3,943
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,410 3,943 280
hahahahah
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,275,934