Huo ndyo uanaume Ila papuch yake plus kifo hyo roho mimi cna mama D hata nikifumania c mdhuru nutamwacha aende zake
kweli aisee hawa kwa kugawa papuchi wanaenda sambamba na sie wagawa migegedo hahahaha.
Huo ndyo uanaume Ila papuch yake plus kifo hyo roho mimi cna mama D hata nikifumania c mdhuru nutamwacha aende zake
Madesa gani? Wewe nimekupigia bhana wasalimie musomaEeeh!itakuwa umechanganya madesa.
Uwe na wakati mwema.
Karma Bro.Usiamini hayo, mke wa mtu kwangu ni fursa. Nikuulize, hivi mwanamke wa mtu akikujia a kukuomba uwe unamshughlikia kwa sababu ana feeling na wewe, utamkatalia? Kumbuka, kuwanyima wenzio ulichonacho ni dhambi, utafanyaje?
Na mimi NAOMBA NAMBA BASI.Eeeehh[emoji15][emoji15]
Yaani ni sawa na kusema "huu MTO ndio una mamba ila hebu jaribu kuogelea..!""Ndoa ni changamoto kweli lakini msizisuse ingieni mkishindwa tokeni ila mpate cha kusimulia
Maumivu ya moyo ni hatari bro.jomba akikudharau c unamwacha aende zako why mpaka umtoe roho as if hakuna wanawake wengine
Tatizo vibenten wanapiga game mpaka wanazihamsha.Wataalam ebu nisaidien,wanasemaga mwanamke hedhi inapokoma na hamu ya kufanya mapenz huwa inakwisha,sasa hawa wamama wa 50+ inakuwaje?
Una moyo wa kiume hasa.Huo ndyo uanaume Ila papuch yake plus kifo hyo roho mimi cna mama D hata nikifumania c mdhuru nutamwacha aende zake
Nyege hupoteza akili.Unaweza ukakuta huyo mwanamke hajagegedwa na mumewe hata miezi sita imepita
Sent using IPhone X