Ndo walivyolala.

Ndo walivyolala.

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,372
Mwalimu mmoja alienda darasani huku amechoka,kufika tu akawapa wanafunzi vitabu wasome kisa cha ''watu wa pangoni''.Mara akapitiwa na usingizini na kuuchapa pale pale mezani kwake.
Gafla anashtuka anamwona msaidizi mkuu wa waalimu ndo ameshaingia darasani.....hapo hapo akaunganishia hadithi..................

''basi MFANO NILIOTOA NDO WALIVYOKUWA WANALALA WATU WA PANGONI''
 
Mzungu alipanda ndege na mbongo. Akaanza kumdharau na kuona hajui kitu. Akamwambia mbongo "Tucheze mchezo wakuulizana maswali. Ukiwa hujui unanipa mimi dola 500 na nikikosa mimi nakupa $10,000." kwa tamaa kwamba yeye mjuzi wa yote. mbongo akasema sawa. Mzungu akamuuliza, "nani walipagana world war I?". Mbongo akawa hajui akamlipa mzungu $500. Sasa mbongo akamuuliza mzungu," Kitu gani kinaenda juu na miguu mitatu na kinarudi chini na miguu minne?" Mzungu kimyyyaaa! Akamplipa mbongo $10,000. Sasa akamuuliza, "Haya sasa niambie jibu lake nini?"

Mbongo akamrudishie $500, akamwambia "sijui"
 
Mzungu alipanda ndege na mbongo. Akaanza kumdharau na kuona hajui kitu. Akamwambia mbongo "Tucheze mchezo wakuulizana maswali. Ukiwa hujui unanipa mimi dola 500 na nikikosa mimi nakupa $10,000." kwa tamaa kwamba yeye mjuzi wa yote. mbongo akasema sawa. Mzungu akamuuliza, "nani walipagana world war I?". Mbongo akawa hajui akamlipa mzungu $500. Sasa mbongo akamuuliza mzungu," Kitu gani kinaenda juu na miguu mitatu na kinarudi chini na miguu minne?" Mzungu kimyyyaaa! Akamplipa mbongo $10,000. Sasa akamuuliza, "Haya sasa niambie jibu lake nini?"

Mbongo akamrudishie $500, akamwambia "sijui"

khaaaaa,.!
 
Jamaa aliingia kanisani bila kuzima simu,wakati ibada inaendelea simu ikaita,akaingiza mkono mfukoni kuizima,kumbe ndo
kapokea,mara simu ikaaza kusema ''''mme mbona hutaki kupokea simu?nimekumiss sana'''jamaa akabonyeza tena kuzima kumbe ndo kaweka loud spika,''''''Honey unanikera nimeletewa tetesi kumbe haupo safarini bali upo gesti na mke wa mtu''
watu huko ndani hoi kwa kicheko
 
Mwalimu mmoja alienda darasani huku amechoka,kufika tu akawapa wanafunzi vitabu wasome kisa cha ''watu wa pangoni''.Mara akapitiwa na usingizini na kuuchapa pale pale mezani kwake.
Gafla anashtuka anamwona msaidizi mkuu wa waalimu ndo ameshaingia darasani.....hapo hapo akaunganishia hadithi..................

''basi MFANO NILIOTOA NDO WALIVYOKUWA WANALALA WATU WA PANGONI''
more creative teacher, kaua soo nzima class
 
Jamaa aliingia kanisani bila kuzima simu,wakati ibada inaendelea simu ikaita,akaingiza mkono mfukoni kuizima,kumbe ndo
kapokea,mara simu ikaaza kusema ''''mme mbona hutaki kupokea simu?nimekumiss sana'''jamaa akabonyeza tena kuzima kumbe ndo kaweka loud spika,''''''Honey unanikera nimeletewa tetesi kumbe haupo safarini bali upo gesti na mke wa mtu''
watu huko ndani hoi kwa kicheko
simu ikilia kanisani ni noma, watu wote macho kwako kama vile umejinyea
 
Mzungu alipanda ndege na mbongo. Akaanza kumdharau na kuona hajui kitu. Akamwambia mbongo "Tucheze mchezo wakuulizana maswali. Ukiwa hujui unanipa mimi dola 500 na nikikosa mimi nakupa $10,000." kwa tamaa kwamba yeye mjuzi wa yote. mbongo akasema sawa. Mzungu akamuuliza, "nani walipagana world war I?". Mbongo akawa hajui akamlipa mzungu $500. Sasa mbongo akamuuliza mzungu," Kitu gani kinaenda juu na miguu mitatu na kinarudi chini na miguu minne?" Mzungu kimyyyaaa! Akamplipa mbongo $10,000. Sasa akamuuliza, "Haya sasa niambie jibu lake nini?"

Mbongo akamrudishie $500, akamwambia "sijui"
hii kali mkuu mimi na huyu mwenye jinsia kama spika wa bunge TUNACHEEEEEKA,
 
Mwalimu mmoja alienda darasani huku amechoka,kufika tu akawapa wanafunzi vitabu wasome kisa cha ''watu wa pangoni''.Mara akapitiwa na usingizini na kuuchapa pale pale mezani kwake.
Gafla anashtuka anamwona msaidizi mkuu wa waalimu ndo ameshaingia darasani.....hapo hapo akaunganishia hadithi..................

''basi MFANO NILIOTOA NDO WALIVYOKUWA WANALALA WATU WA PANGONI''

ha ha haaaaaa,unanikumbusha enzi nasoma sec,ilikuwa ikifika mida flani lazima watu wasinzie...basi ticha ilikuwa anakuamsha kwa kukurushia chaki..ukishaamka unajikausha ka ulikuwa macho,halaf unaendelea kufunua kitabu!
 
Mzungu alipanda ndege na mbongo. Akaanza kumdharau na kuona hajui kitu. Akamwambia mbongo "Tucheze mchezo wakuulizana maswali. Ukiwa hujui unanipa mimi dola 500 na nikikosa mimi nakupa $10,000." kwa tamaa kwamba yeye mjuzi wa yote. mbongo akasema sawa. Mzungu akamuuliza, "nani walipagana world war I?". Mbongo akawa hajui akamlipa mzungu $500. Sasa mbongo akamuuliza mzungu," Kitu gani kinaenda juu na miguu mitatu na kinarudi chini na miguu minne?" Mzungu kimyyyaaa! Akamplipa mbongo $10,000. Sasa akamuuliza, "Haya sasa niambie jibu lake nini?"

Mbongo akamrudishie $500, akamwambia "sijui"


Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !

Umetisha !
 
Niko kitandani naumwa malaria. Nimejilazimisha tu kuingia humu. But at last umefanya nicheke kwa mara ya kwanza toka kumekucha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom