Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,301
- 40,930
HaiwezekaniUnakuta huu mkono wa kijana kbs
Nimekumiss 😎mkuu, ndyo umeamua kuanika mikono yangu huku eeh🙄
Haiwezekani
kaungua na mvuke huyo labda 😂Haiwezekani
Mimi hujanimiss?[emoji13]Nimekumiss [emoji41]
i miss you too mkuu, za sikuuNimekumiss 😎
Haha uchokozi huo.. Unatoka nje ya mada, angalia ndizi za kuchoma 😂Mimi hujanimiss?[emoji13]
Venye unapigana PM kumuomba manzi muonane na pesa zako kashazing'ata
vya kutosha..
Siku mnaonana unakutana na hyo kitu[emoji848]..
Aibu nimeona mimi 😳Kwani unakula mikono au papuchi we mkuu vipi
Aibu nimeona mimi [emoji15]
😀😀😀nisamehe buremkuu, ndyo umeamua kuanika mikono yangu huku eeh🙄
Nyanda za juu kusini ni kawaida sana hii kituUnakuta huu mkono wa kijana kbs