Ndiyo formula yake au?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndiyo formula yake au??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 27, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,074
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie akina Mama nikwanini unapokuwa unatongozwa lazima unizungushee na wakati unajua fika utanikubalia kwa nini usikubali mapema tukaokoa mda??Yaani anakataa mpaka anachojoa!!Mpaka ikifika kwenye shina nakuanza lugha za mapendo ndiyo anaacha kukataa jamani mwe!!Sasa mimi sijui hii ndiyo formula yake kwamba lazima akatae au basi ndivyo mlivyo??Ngoja nisubiri mawazo yenu!:lol:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    lazima tuangalie kama una nia, japo saa zingine tunajua mnatamani lakini habari ndio hiyo
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Upo?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    teh teh teh...mimekumiss
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Wanawake wana mbinu bana kama Preta!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama ana nia na wadhamini wa kutosha unampa jimbo, au kwanza unataka wawepo wagombea wawili ili uone nani sera zake zinaweza kukunufaisha
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    unasikiliza sera zake kwanza halafu unzifananisha na za mgombea aliyemaliza muda wakekwa maendeleo ya jimbo ukiona zinalipa unapitisha :becky:
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tatizo mgombea aliyemaliza muda wake anaweza kumwaga tshirt na kofia halafu watu wakafumba macho na kumpitisha
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ...stak nataka raha!!!! ni jambo la kiakili zaid et ni katika kujitayarisha zaid...mwanamke anambinu nyng za kuvuta hisia ili awe active panapo tendo husika !!!!!!!!!!
    kwaiyo wewe KAKAKIIZA km mliingia chumbani saa 5 asubui akaanza stak nataka zake bas we yakupasa umsikilizie tu mpaka sa atakapomaliza ata km saa 10 we subiri tu
    labda cha kumwomba apo ni asummarize ayo manjonjo yake!!!!!
    au km unaweza akianza izo stak nataka zake zisizoisha bas we shika mkombot wako then unamwambia ukimaliza mama nishtue........hahahaahah m kidng bwana!!!!!!!!!!1mpe sapot bwana wakat anadeka deka ivo bt if its too much madeko we sepa bwna!!!!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rose1908 hebu ni pm ili tuone tunafanyaje nataka nione na wewe kama una kashkash kama hizo ulizozitaja hapo, unajua practical ni nzuri sana au unasemaje
     
  11. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,270
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    usishangae wengi ni mpaka akawaulize mashoga zake, au akufanyie research kama una mpunga wa kutosha, siku hizi hela tu.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hap ndio huwa wananifurahisha utafikiri wanataka kushare ndio maana hata INFI haiwezi kuisha
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahaha!hah! babu weeeeeee unitue mwana wa mwenzio!
    unataka ukanichek afu kesho uje uwaadithie makutano ?holaaaaaaaaaaaa!!!!!!
    misiwez bwana mambo izo zilikuwa form twoo enz izo bt nw m big dadaa 27 yrs hainiruhuisu mimi kuplay swaga izo za stak nataka
    ni kwamba nikijua tunaelekea kunako pambano rafiki bas naanza kusaula kwenye gari ...........nikifika kule ukumbin nakuwa READY TO KILL ....ndo kwanza nakuimiza wewe ..vp bwana vua basi mbona ivo cz wewe FINEST MDO UTAKUWA UNAMBWELA MBWELA KUVUA vz una aibu...........m kidng bwana msije mkayasimamia bure maneno yangu!!!!!!!1
    mh babu wee mbona umenifanya niongee ya sandukuni>????
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nilikwambia uni PM ni du ze nidful kwako mbona unanichokoza asubuhi yote hii siko mbali na kompyuta yako ukae ukijua halafu mwisho wa wiki hii tuna kikao kwahiyo nitafurahi kama utakuja kuhudhuria.
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mmh mpendwa mbona nahisi kuna kahibilis kanataka kukunyemelea?
    u do the nidful?mh tokapa na ushindwe katika jina la yesu
    ako kapepo naona kako chalinze kanakujia so b read in count t
    kamsaidie roy kuchinja kajogoo kake!!!!!!!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nataka tufanye maombi pamoja, Roy mwenyekiti wangu bwana huyo siwezi kumuangusha
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ahh km roy included then stak
    may b ur freemansor prayer if na roy ndan
    stak mie
    ntawaombea mwenyew tu na mtapata effect yake bt kukaa pamoja na wanakondoo weus km nyinyi kufanya maomb pamoja hahaahahah stak mie!!!!!!!!!
     
  18. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mianamke ni mijinga.
    Sitaki nataka ndio tafsiri yao
     
  19. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kila nikiingia kwenye jukwaa hili lazima jogoo akorome kama simba dume
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    afazali yako we dada angu huwa huna madeko mengi!
     
Loading...