Ndio tumesha anza shangwe za X MAS


Shebeneza

Shebeneza

Senior Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
Age
38
Shebeneza

Shebeneza

Senior Member
Joined Jul 21, 2013
139 0 0
hiyo kitu ikirostiwa halafu na ka bia au kakonyagi kwa pembeni,inanoga hadi kwenye kisigino,yaani we acha tu!
 
J

josephmasamaki

Senior Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
159
Likes
14
Points
35
J

josephmasamaki

Senior Member
Joined Apr 27, 2011
159 14 35
Nyie na shangwe za X mas sie tunapiga dili
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
huyo binti kama yule wa KAPUYA
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Weeee Koma kabisa. Heshimu Kitimoto wewe, unajua ni nini hiyo kitu? Hahahaaaaaaaa....

Ina maana jamaa waligeuka siku hiyo na kuwa kama RAMA MLA WATU......... mhhhhhh Sikonge Mla utamu :)

Siku nyingine fanya utani bana, na siyo UKWELI :)
Huyo mdudu kama vile wanafanana naye!
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Teh teh teh

Weeee Koma kabisa. Heshimu Kitimoto wewe, unajua ni nini hiyo kitu? Hahahaaaaaaaa....

Ina maana jamaa waligeuka siku hiyo na kuwa kama RAMA MLA WATU......... mhhhhhh Sikonge Mla utamu :)

Siku nyingine fanya utani bana, na siyo UKWELI :)

Meseji delivadi!
 

Forum statistics

Threads 1,251,160
Members 481,585
Posts 29,759,867