Ndio maana nilitamani kuwa daktari, hasa mkunga.....! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio maana nilitamani kuwa daktari, hasa mkunga.....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Jan 19, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unakuta mkeo anajifungua, ukampeleka kwa daktari (ambaye ni mwanaume)....! daktari huyu anakuamuru umuache mkeo hospitalini under his care for say two weeks....! Kila mara anamtembelea na kumchezeachezea kwa central fingers zake, tena peupe kabisa, huku wakiwa ndani ya kuta nne na wako peke yao....! Lakini siku ya mwisho, wewe na mkeo mnafuata huyo daktari kwa pamoja na kumshukuru kwa kumwambia "Asante sana doctor"...! Patamu kweli....!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :frusty::frusty::frusty:
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    punguza wivu unadhani anamla panya? hapo anaangaliwa kama njia inaongezeka.Mkeo atakuwa ni mjinga kama atakubali kuliwa wkt anasubiri kujifungua..lakini si hawafungu mlango na manesi wapo karibu???? acha woga na punguza mawazo ya wivu.kina mama wakiamua kuliwa wala hutajua hivo ni bora kuaminiana.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    wakati mwingine wajila wenyewe na madildo. Watambua hilo? Ona wiu nasi kwa hilo. Loh
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    japo akuna chako peke yako ila inauma mwanaume mwenzako kumchezea ikulu mkeo kweupee kwa raha zake kisa bingwa wakinamama me cendi kumshukuru wala ctopenda kumwona uongo mbaya ile k2 inaeshima yake ati
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utamzalisha mwenyewe
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Jamaa una wivu mbaya wewe. Hata mlango uko wazi unafikiria vibaya??
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Naiita marital pessimism, hata kama ni kweli pumguza wivu. Hujachelewa nenda tu chuo uwe dr!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    umejuaje kama hajachelewa?
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Wivu tuu. Mbona mnaambiwa muwe pale wakati wake zenu wakijifumgua mnakataa?
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huna wito wa hiyo kazi baba..usidhanie udakitari is like a picnic in a park.
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,039
    Likes Received: 2,667
    Trophy Points: 280
    Halafu cha kushangaza wanaume kukimbilia kusomea udaktari bigwa wa magonjwa ya wanawake ili tu waweze kuzichezea nyuchi za wanawake bila kushitakiwa.

    Lakini hamna jinsi hata mimi dokta mwanaume ndie aliyeshughulikia kujifungua kwa mke wangu na baada ya hapo tukawa tunakutana bar namnunulia beer, sasa hili swali/hoja ya leo imenipa hisia zingine, ila nashukuru nilishahama ule mkoa.
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na wengine wana upgrade uhusiano from docto*r-patient kuwa love*r-patient.....
     
Loading...