Ndio maana nawapenda wanaume wa kikurya


nonino

nonino

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
32
Likes
2
Points
0
Age
38
nonino

nonino

Member
Joined Apr 11, 2012
32 2 0
Hayo Ndio yaliyo Kuwa manenoya Jirani yetu,baada ya kutoka kazini siku chache zilizopita.Mara nyingi anatusimuliaga ofisini kwao Kuwa human resources manager ni mkorofi sana,ni mwanamke hy manager,mnyanyasaji,Mara nyingi anatumia lugha chafu sn anapoongea na wafanyakazi, sababu tu kampuni ni ya mumewe.

Sasa hivi karibuni ktk idara ya fedha,aliletwa mkuu wa idara mpya jamaa anatoka mkoa wa Mara.(tumwite Chacha Mwita).Sasa issue ilianzia wakiwa ktk kikao cha wakuu wa idara,hiyo HRM akatofautiana Kauli na Chacha Mwita,Kama kawaida yake mama akaanza kutoa lugha mbovu mbovu,Chacha Mwita akamsihi HRM atumie lugha nzuri,HRS akamjibu huwezi kunifanya lolote nakwambia na Kama limekuchoma acha kazi.
Chacha Mwita akamwambia,siachi kazi na adabu nitakufunza Leo,alimfata akamshika akamchapa vibao vya kutosha,na Hamna aliyenyanyuka kumtetea,akakimbia kwenda kumwambia mkurungenzi ampigie simu mumewe,unajua jibu alilolitoa mumewe?

Ni hili,"Leo wamemuweza eeh,sasa myamalize wenyewe uko uko Mimi hayanihusu,na huyo jamaa sitaki aondoke Kama hataki labda yeye Ndio uondoke."akakata simu.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Mhhhhhhhhhhhhhhhh,

Ngoja niwe mtazamaji....

Ila kupiga mtu si ni kuvunja sheria, kama ilivyo kutukana?

Babu DC!!
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,109
Likes
1,247
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,109 1,247 280
well done Chacha hahahaaa
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
Hayo Ndio yaliyo Kuwa manenoya Jirani yetu,baada ya kutoka kazini siku chache zilizopita.Mara nyingi anatusimuliaga ofisini kwao Kuwa human resources manager ni mkorofi sana,ni mwanamke hy manager,mnyanyasaji,Mara nyingi anatumia lugha chafu sn anapoongea na wafanyakazi, sababu tu kampuni ni ya mumewe.

Sasa hivi karibuni ktk idara ya fedha,aliletwa mkuu wa idara mpya jamaa anatoka mkoa wa Mara.(tumwite Chacha Mwita).Sasa issue ilianzia wakiwa ktk kikao cha wakuu wa idara,hiyo HRM akatofautiana Kauli na Chacha Mwita,Kama kawaida yake mama akaanza kutoa lugha mbovu mbovu,Chacha Mwita akamsihi HRM atumie lugha nzuri,HRS akamjibu huwezi kunifanya lolote nakwambia na Kama limekuchoma acha kazi.
Chacha Mwita akamwambia,siachi kazi na adabu nitakufunza Leo,alimfata akamshika akamchapa vibao vya kutosha,na Hamna aliyenyanyuka kumtetea,akakimbia kwenda kumwambia mkurungenzi ampigie simu mumewe,unajua jibu alilolitoa mumewe?

Ni hili,"Leo wamemuweza eeh,sasa myamalize wenyewe uko uko Mimi hayanihusu,na huyo jamaa sitaki aondoke Kama hataki labda yeye Ndio uondoke."akakata simu.
Natamani huyo mkuu wa fedha ahamie hapa kwetu,...maake hata wetu ni mtata kinoma..halafu ni mama mtu mzima sasa...lo!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,422
Likes
15,570
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,422 15,570 280
Daaaaah hili ni kosa kabisa!

Mhhhhhhhhhhhhhhhh,

Ngoja niwe mtazamaji....

Ila kupiga mtu si ni kuvunja sheria, kama ilivyo kutukana?

Babu DC!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
358
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 358 180
wakurya wamepinda
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,665
Likes
904
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,665 904 280
.. Inapotakiwa mtu kupewa discipline naapewe tu. Ila huyo jamaa ame-take bonge la risk maana barua itamfuata nyuma..kumchapa HR manager si mchezo kwakweli..
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Sasa unawapenda wakurya kwa kupiga watu au unawapenda kwa matumizi yako binafsi pia?

ulivyoandika ni kama tayari unawapenda...hili limeongezea tu
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
.. Inapotakiwa mtu kupewa discipline naapewe tu. Ila huyo jamaa ame-take bonge la risk maana barua itamfuata nyuma..kumchapa HR manager si mchezo kwakweli..
Insanity yake ilipanda kidogo. Wakuu wengine wa idara noumer sana.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,664
Likes
15,705
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,664 15,705 280
Kwa mujibu wa habari inaonekana huyo mama ana matatizo katika ndoa yake na sasa yanaingia mpaka kazini.

Si kawaida kwa mume anayempenda mkewe kutoa kauli kama hiyo.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
115
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 115 160
JF HAIBOI. Soucre: The Boss
 
Last edited by a moderator:
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Sasa unawapenda wakurya kwa kupiga watu au unawapenda kwa matumizi yako binafsi pia?

ulivyoandika ni kama tayari unawapenda...hili limeongezea tu

The Boss, in short ni kwamba vibao vya Chacha ni vya wafanyakazi woote wa kampuni.

Ni kama jamaa kawasilisha kilio chao! Unakumbuka Kibanga ampiga mkoloni?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,278
Likes
4,314
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,278 4,314 280
Kwa mujibu wa habari inaonekana huyo mama ana matatizo katika ndoa yake na sasa yanaingia mpaka kazini.

Si kawaida kwa mume anayempenda mkewe kutoa kauli kama hiyo.
ni kawaida kwa CEO anayetaka kuboresha utendaji kwenye kampuni yake!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Huyo CEO amefanya watu wajutie missed opportunities za kumzaba vibao mkewe lol
waliogopa kufukuzwa kazi
 

Forum statistics

Threads 1,215,364
Members 463,166
Posts 28,544,852