Watu8
Platinum Member
- Feb 19, 2010
- 77,174
- 111,109
Mama mwita rara nikurare, hapo huwa hakuna kubembelezana.
Mama Bhoke, haraka rara chini nikurenge
Mama mwita rara nikurare, hapo huwa hakuna kubembelezana.
CEO anayetaka kuboresha utendaji kwenye kampuni yake hawezi kumuajiri wife crazey alete drama ofisini.
The presented picture is wrong on so many levels.
mkuu hii ipo sana kwenye makampuni binafsi....management yote inakua ni familia
Huyo CEO amefanya watu wajutie missed opportunities za kumzaba vibao mkewe lol
waliogopa kufukuzwa kazi
Sawa lakini huyo HR hakuwa mstarabu, yenye anatakiwa awe mfano wengine waige sasa anaonesha wengine tabia gani weldone chacha mwita, dawa ya moto ni moto sio maji, Hahaha... Inapotakiwa mtu kupewa discipline naapewe tu. Ila huyo jamaa ame-take bonge la risk maana barua itamfuata nyuma..kumchapa HR manager si mchezo kwakweli..
Ushahidi hakuna aliyeona Mama wa Mkurugenzi akichapwa vibao ni uzushi na katunga tu. Ofisini Sheria zinakataza kupigana na kutoleana maneno machafu... Inapotakiwa mtu kupewa discipline naapewe tu. Ila huyo jamaa ame-take bonge la risk maana barua itamfuata nyuma..kumchapa HR manager si mchezo kwakweli..
Hujaoa wewe Oa Mrangi au Msandawe, wanapiga kelele na matusi hasa akihakikisha majirani wamejaa na atakuadhiri hasa mpaka umpe talaka halafu anaamua kutxxxxxx na jirani yako au kaka yako na ulivyo mpole huwezi mpiga. akichezea kichapo utaenda mtetea au utapigana hapo mtaani na km hukumkuta Mkurya atakuchanganya naye atokomeeHa ha ha hii story umeipika vibaya sana.. Yaan mtu mlieapa nae kwa shida na raha apigwe makofi uchekeleee...
Hata kama anakosea nitagombana nae nyumbani kama vipi nitamwachisha kazi na kumfungulia biashara zake as kufanya kazi na wife ofisi moja ni shida lakini hawezi pigwa makofi na mfanyakazi wangu nichekeleee...
Kuna lecture mmoja chuo alikuwa anatupiga mkwara as alimkamata mke wake chuo suplementary na hakumuachia mpaka akadisco sasa akawa anasema kama hakumuonea huruma mke wake walieapa kanisani kusadiana kwenye shida na raha
Hawezi msamehe kiumbe mwingine wowote akifeli na alikuwa kauzu sana huyo ticha