Ndimu na pilipili kwa mbaali tamu balaa

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
ImageUploadedByJamiiForums1401280928.084824.jpg kama huja jaribu jaribu leo na huu ndi msimu wenyewe!
 

Angel Nylon

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
4,477
2,000
Muhindi lol mie napenda ila huwa nachoka kutafuna

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

Ilo neno. Jaribu ya kuchemsha si mabaya halafu kdg yanakua malaini hayachoshi kutafuna.

Ayo ya ndimu na pilipili ndo naona iyo show saivi zamani haikuwepo. Ila mimi sihisi kama ni tamu mahindi kuweka ndimu na pilipili
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,755
2,000
Ilo neno. Jaribu ya kuchemsha si mabaya halafu kdg yanakua malaini hayachoshi kutafuna.

Ayo ya ndimu na pilipili ndo naona iyo show saivi zamani haikuwepo. Ila mimi sihisi kama ni tamu mahindi kuweka ndimu na pilipili

Ni tamu sana mie nliwahi kula hiyo ...

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom