Ndege za kuangusha mabomu za Marekani zapaa Korea

Ndege za kuangusha mabomu za Marekani zapaa Korea

Mkuu ulishawahi kuishi kwenye hizi nchi au unaongea kwa kusikia !!!!
Nilibahatika kupata schengen visa mwaka 2014,..if u know what i mean,..na Us nimeish kentucky,sasa sjui wew unasemaje,..yan nitoke marekan nkatalii china?perhaps the great wall..
 
Nilibahatika kupata schengen visa mwaka 2014,..if u know what i mean,..na Us nimeish kentucky,sasa sjui wew unasemaje,..yan nitoke marekan nkatalii china?perhaps the great wall..
China nikafate nin..hakuna jipya,wazungu walimalizaga zaman.
 
Haha, eti zikikosea, nyie watu mnapenda vita.
Marekani ni mchokozi tatizo Marekani anajinasibu kwamba yeye ndiye mbabe wa kivita duniani amekua ana sema hivi 'am the second to none' cha ajabu nikwamba yeye ndiye mtumiaji mzuri wa nuclear energy ana Manuari ambayo inajiendesha kwa kutumia nuclear energy ina makombora ya nuclear imeshatia nanga korea kusini
 
Ukiangalia kwa karibu marekani hana mandate ya kuvamia nchi ingine passipo idhini ya UN. Itakua imetumia vibaya nguvu zake kijeshi na hata nchi washirika wanasita kwa sababu hiyo.

Pili kuna suala la malipo ya uharibifu wa kivita, anayekuwa wa kwanza kutupa risasi ama kombora ndio aliyeanzisha vita hivyo gharama zote za vita hiyo atazilipa hata kama kashindwa vita hiyo.
Hili la pili ndio marekani analikwepa anafanya mazoezi, pitisha ndege, meli ili jamaa apige iwe sababu.

North Korea akipiga kombora wa kwanza hata waashirika wa marekani wanapata sababu ya kushuriki kwa kigezo mshirika wao kashambuliwa.

Hivyo hii vita itaanza tu pale NK utatupa kombora lake. Kuanzisha vita kwa ridhaa ya security council haiwekani maana Urusi na China wanaveto.

Tusibiri kitakachojiri
Hakika umesema vyema na NK kawa mjanja kakaa kimya maana anajua anaweza kupoteza pambano afu akalipa
 
Kama USA ana ubavu si arushe kombora moja ili ajue kuwa MAHARAGE siyo mboga. USA anaanzisha chokochoko halafu anaanza kufyata mkia mwenyewe.
NK ni muziki mnene, siyo kama wanavyodhani wengine.
Haya yakisemwa tangu enzi za Sadam Hussein ila tunajua kilichotokea, jamani acheni kama hizi nchi zingekuwa karibu sawa, ila sasa hii vita kama itakuwepo basi madhara makubwa yatakuwa kwa NK maana vita itakuwa katika ground yake, pia kiuhalisia kabisa North Korea hamuwezi Mmarekani,maana hapo Ulaya nzima itapeleka vikosi vyake huko wakati yeye atapata usaidizi kutoka labda Russia na Iran. Yote kwa yote vita sio mpira wa miguu tuombe tu wayamalize kimya kimya
 
Duh kuna watu wana mahaba humu ndani ila wengine tukisema sema tunaonekanaga washabiki sana..... Et mtu anasema Japan na Ujerumani waungane wampige America[emoji23] [emoji23] [emoji23] ... KWELI?!
Hao Japan wenyewe wanamtegemea USA kuwalinda huko Ujeruman Markel aliomba Marekani apeleke silaha za nyuklia mwaka juz Marekani akazipeleka ikiwemo yale mabomu B61 Russia alilalama lkn hakuna kitu amefanya kapiga kimya.

Et mara ooooh Kim ataichakaza Japan na South Korea, hv nyie mnaichukuliaje Japan?! Muulzen mchina anamtambua huyu jamaa. Mara oooh Seoul itkua majivu, hao Seoul watkua wamekaa tu Kim kardashian anawageuza majivu?!

Me nawaambia hv hii vita ikianza huyo Kim kardashian kwa 60% hawez kutumia hzo nyuklia maana akitumia dhid ya Seoul au Japan bhas hakutakua tena na nchi inayoitwa Nkorea jinsi ambavyo Marekani ataichakaza kwa mabomu ya nyuklia na hakutakua wa kumzuia US si Urusi au China.Maana kombora la minuteman toka Marekani mpk Pyongyang si chini ya dk.30 kashaizika ile nchi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu nimecheka sana mistari yako ya kwanza[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
8032c6ecaf3b7e9ba9fdca7d26ee5401.jpg

Mwambie Trump sisi tupo teali kwa vita.I love N.K.
 
Korea ingekuwa na Gas na Oil ingekwisha shambuliwa maana mafuta na gas vitatumika kulipia gharama za vita. But hawana cha kunyanganywa zaidi ya technolojia ya Nyuklia which they already have it.
 
Marekani Ndiye Muaasis Wa Nyuklia Duniani Na Ndiye Wakwanza Kuijaribu Kule Japani Na Madhara Yake Yamepelekea Hadi Wajapani Kuzaliwa Vilema Ndiyo Maana Anayapinga Mabomu Hayoi
Ebu fuatilia wakati wa vita ya pili ya dunia kati ya Marekani na Japan nani alitangulia kumshambulia mwenzake.
 
Back
Top Bottom