Ndege ya bilioni mbili na uongo wa kueneza injili

Ndege ya bilioni mbili na uongo wa kueneza injili

Hakuna jipya kwenye dini bado unafikiri kuna tumaini njoo jiunge Rastafarian
 
Hebu tumsome Trevor kwanza kisha tuendelee na mjadala View attachment 559724Bwana Yesu aliweza kuulisha umati wa watu elfu tano pekeyake.... Leo hii watu elfu tano ndio wanamlisha mtu mmoja
Sina tatizo kabisa na taasisi za kidini ambazo zinewekeza kwenye huduma za kijamii kama elimu afya, lishe na vituo vya misaada mbalimbali bila kusahau yatima, walemavu wazee, wajane, watoto wa mitaani na vituo vya sober house nk... Hivi ni vituo na taasisi ambazo hata unapotoa sadaka zaka ama misaada yako una amani kuwa unaenda inaenda kuwasaidia wahitaji
Tunapomtolea Mungu matoleo yetu kwa njia ya fedha na vitu mbalimbali, hivi haviendi mbinguni bali husaidia kufanya kazi ya Mungu kwa kuwasaidia wenye uhitaji kisha ndio uwape neno. Tunapowahubiria watu imani zetu ni lazima tuhakikishe wana mahitaji ya msingi kama afya lishe elimu nk na kama hawana tufanye mikakati thabiti ya kuwapatia..... Hapo wanaweza kutusikiliza na kutuelewa
Nina tatizo moja kubwa kwa hawa Mitume manabii na wahubiri wenye vituo binafsi vya kidini., ambao kutwa kuchwa kazi yao ni moja tuu... Kuwakamua waumini na waamini wao pesa na vitu, wanakusanya mamilioni ya zaka na sadaka na kujinufaisha binafsi na familia zao n a marafiki zao.... Zaidi ya hapo hawahusiki wala kujali matatizo mengine yote ya waumini wao, zaidi ya kutakiwa kuchangia kila huduma inayotolewa kwenye kituo husika
Hawa wahubiri binafsi duniani ni mojawapo ya kundi linaloongoza kwa ukwasi na utajiri duniani... Wanashindana kwa magari nyumba ndege meli na vitu mbalimbali vya thamani kubwa na gharama, huku waumini wao wakizidi kutaabika
Kuna huyu ndugu yetu naye wiki hii katupia picha za jet lake la billion mbili na ushee eti ni kwa ajili ya kueneza injili duniani...... Mungu anamuona
Hiyo ndege itatua viwanja vingapi Tanzania!? Gharama za kuihudumia je? Hivi angeteua mikoa walau mitano na kila mkoa akawekeza kiasi cha million mia 5 hivi kwenye huduma za kijamii kama elimu afya lishe vituo vya sober house na yatima si ingekuwa bora mara million kuliko ndege ambayo itafaidisha kikundi kidogo cha watu? Kwanza angesaidia pakubwa tatizo la ajira lakini pia waumini na wasio waumini nao wangefaidika na huduma husika naye angepata thawabu kwa Mungu
Kutuambia ndege ya kifahari ya billion 2 ni kwa ajili ya kueneza injili ni kudanganyana kiwango cha lami

Sent using Jamii Forums mobile app
Kipaumbele cha kwanza Kwa Mtumishi yeyote wa Mungu ni kuhubiri Injili,
Mkuu unaeza kulisha watu 5000 na zaidi au kuhudumia jamii lkn wasipowahudumia kwa kuhubiri Injili kazi yake ni bure,
Lakini cha pili ni katika biblia hiyo hiyo Nabii Samwel alitaka apewe yeye kwanza chakula kutoka kwa mjane ambaye alibakiza hicho tu wakati wa baa la njaa. Kwahiyo usiiangalie Biblia juu juu ukamtuhum mtu, kubali kwanza kujifunza alafu sikiliza mafundisho then lete maoni tofaut na hapo huwez kumwelea kwasababu ushakuwa nagative from the beginning

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana huo ndo ukweli japo mchungu kumeza kwa hawa wenzetu wanaojiita waponyaji.

Inasikitisha Sana mtu anaanza kuhubiri akiwa anauchumi wa kawaida tu then muda si mrefu anakua bilionea, waumini wake wakiwa hoi kiuchumi.

Nakubaliana na Trevor 100%

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu kawapofusha wengi kweli nawaona hata hapa wanavyolipuka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usimpangie mtu matumizi yake, mbona wewe una ndugu zako wana uwezo lakini hawakusaidii?

Sent using Jamii Forums mobile app

Achen wivu na fikra mgando kama mnafkr ni simple simple nunueni zenu wabongo bhana inawakera sana hiyo ndege eti polen

Sent using Jamii Forums mobile app

No please, kila mmoja ana preferences/priorities zake

Yaani mawazo ya kifukara hayaishi tu,sasa kama waumini ndio wanatoa sadaka utasema ni maskini ivi mnataka awe anagawa hela ndio mlizike sio,never on earth

Sent using Jamii Forums mobile app
Asanteni kwa michango yenye chagizo na kushiriki mjadala huu... Ni wazi hatuwezi kukubaliana kwenye kila jambo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo watu wanasoma biblia lkn hawaelewi, lkn ukiielewa biblia, hawa wachungaji wote utatambua kwamba niwababaishaji. Kipindi cha nyuma Kuna walokole walikuwa wanakuja nyumbani mara kwa mara kwa ajili lengo watubadilishe imani yetu (mimi mkatoliki), sasa siku wakakutana na mzee wangu mseminari wa zamani , aliwafundisha biblia na akapangua maswali yao yote na ndio ukawa mwanzo na mwisho wa kuja nyumbani.
 
Dini ni sehemu ya kujipatia hela kiujanja nimekumbuka mtiririko wa zaka kwenye madhabau huko kwetu
 
Hii phenomenal ya wahubiri wa kiafrika kuwa matajiri hivi mimi nazani miaka 100 ijayo wataalamu watafufua vichwa vyetu kuangalia ni akili gani tulivyokuwa nayo.

Hii kwa kweli tu inafanya hata Wale wanaomwamini mungu kuwa na mashaka kwa uwepo wake.Huwezi kununua jet katika hali hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza mkuu hilo jet siyo la bilion mbili, hilo jet litakuwa zaidi ya bilion ishirini.
Halafu usilalamike sana mkuu ukifuatilia utakuja gundua kuwa madhehebu mengi ni wizi mtupu.
Hivi unajua kuwa Vatican ndiyo institution inayoongoza kwa ukwasi duniani?
Je kwanini iwe na ukwasi kiasi hicho wakati masikini na wenye uhitaji hawajaisha duniani.
Kwanini isitumie huo ukwasi kusaidia masikini na watu wenye majanga.
Angalia shule za kanisa zilivyo na karo ghali, je hiyo karo kweli ina reflect kuwa wamelenga kusaidia maskini?
Angalia hospital zao zilivyo za gharama.
Kote huko wanakusanya mpunga wanazidi kujitajirisha.
Madhehebu ni ukoloni mimi naona mfano Vatican ni Roman empire colonizing people in another way maana kila mwaka kila sehemu kuna pesa inapelekwa vatican kama sadaka sawa tax tu.
So wacha ngwajima na wengine nao wafaidi tu siyo weupe na waarabu tu ndiyo wakianzisha kitu waonekane wakweli.
Ngwajima vuta mpunga babaaa
Hiyo ndio bei aliyosema mhusika, sijajua bei yake halisi ni kiasi gani.... Kuhusu huduma za kijamii naomba niwatetee wakatoliki wako vizuri kwenye hii sekta na wametenda mengi mazuri na ya kupigiwa mfano, leo hii serikali nyingi viongozi wake walipata elimu ya msaada toka katoliki na organs zake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mfuasi mmoja wa Yesu aliona mwanamke anampaka Yesu Mafuta ya thamani na akasema bora yangeuzwa wakasaidiwa maskini, lakini Yesu akamjibu "mm hamtakuwa nami siku zote lakini maskini mtakuwa nawo siku zote" kwa tafsri nyingine maskini hawataisha kamwe

Sent using Jamii Forums mobile app
Inamaana yesu alikuwa akifanyiwa full body massage na wanawake tena na mafuta ya gharama ...
 
Mbona vituo vya afya na shule za dini zinaongoza kwa ulanguzi? Ni bora huyo Gwajima aliyeamua kuwa muwazi kwa kufanya anasa hadharani kuliko ulanguzi unaofanywa kisirisiri.
 
Back
Top Bottom