Ndege inaweza paa injini ikizima angani??

  • Thread starter The Tomorrow People
  • Start date

The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
2,496
Points
2,000
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
2,496 2,000
Wakuu habari!!
Wiki iliopita niliona documentary Nat Geo. Kuna ndege ya Canada 2001..ikiwa na abiria ilipata hitilafu angani na injini zote zilizima lakini pamoja na hayo iliweza kutembea kilometre 100 na kutua Salama uwanja wa ndege.

Sasa sijaelewa ni ilikuwaje ikafanikiwa kuendelea na safari bila injini???

Naomba kujuzwa.
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,340
Points
2,000
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,340 2,000
Wakuu habari!!
Wiki iliopita niliona documentary Nat Geo. Kuna ndege ya Canada 2001..ikiwa na abiria ilipata hitilafu angani na injini zote zilizima lakini pamoja na hayo iliweza kutembea kilometre 100 na kutua Salama uwanja wa ndege.

Sasa sijaelewa ni ilikuwaje ikafanikiwa kuendelea na safari bila injini???

Naomba kujuzwa.

Momentum yake iliiwezesha kuendelea na safari, pia kiwanja kilikuwa karibu. Pia kufeli kwa injini hakumaanishi kwamba kila kitu kinafeli.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,485
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,485 2,000
mmm sina uhakika na hilo maana itakuwaje injini zote zizime wakati hutumika mojamoja?
hata ivyo injini ikizima ndege huendelea na safati kwa mda mfupi tu.
Hivyo inawezekana, ila hapo kwwnye kusema injini zote zilizima mmm
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,174
Points
1,250
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,174 1,250
mmm sina uhakika na hilo maana itakuwaje injini zote zizime wakati hutumika mojamoja?
hata ivyo injini ikizima ndege huendelea na safati kwa mda mfupi tu.
Hivyo inawezekana, ila hapo kwwnye kusema injini zote zilizima mmm

Unachosema ni sahihi mana ndege wameweka engine zifanye kazi kila moja kwakutegemea energy or power source yake, kwahiyo ni ngumu sana engine zote zikazima.

Na kama ikitokea zote zimezima ndege inakuwa nzito ila inaweza kwenda upande wowote isipokuwa kwenda juu tena, lakini itaendelea kumove kulingana na its initial velocity.
Siku hizi ndege zinabackup system inayoweza kupressurize system nzima.
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Points
1,500
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 1,500
Mhhh hapo siwasomi kabisa, nini kitaiwezesha kutembea pasipo injini kufanya kazi jamani
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Points
250
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 250
Injini zikizima ndege lazima ianze kushuka chini na itakuwa ikiendeshwa zaid na muelekeo wa upepo kuliko na rubani, ndege ikizima injini rubani anaweza kuingoza ndege kwa manual system ambazo hazitampa uwezo wa kuipeleka ndege mbele maana hiyo ni kazi ya injini. ndege itaanza shuka chini taratibu rubani anaweza kuilekeza manualy shuke bila kuleta athari kubwa hasa kama atakuwa yupo karibu na bahari, ndege inaweza tua baharini na ikapunguza idadi ya vifo, kama itakuwa msituni hapo ni hatari sn, ila inaweza tua barabara ya magari na sehemu yoyote ile tambarale iciyo na miti mikubwa na kupunguza athari, shida ni kuwa ikishazima injin hata rubani anapoteza ujasiri wa kuingoza ndege
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,174
Points
1,250
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,174 1,250
Mhhh hapo siwasomi kabisa, nini kitaiwezesha kutembea pasipo injini kufanya kazi jamani
Speed ambayo ilikuwanayo mwanzo.
Lakini haitaweza kuendelea na speed ile ile katika level moja.

Ndege ya Obama ndo huwa ina niumiza sana kichwa kujua backup system yake ikoje, mana secret service wako makini sana.
 
John mungo

John mungo

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
866
Points
500
John mungo

John mungo

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2013
866 500
Kuna uwezekano wa kusogea kwa maili chache kutokana na hali ya hewa na pia ilikuwa umbali gani,kuna ndege nime iona katika movie moja ina engine ya dharula na ipo karibu na mkia kwa chini.Tatizo ni kwenye kutua tuu.Hata kama imefika kwenye uwanja ile nguvu ya kusukuma upepo haita kuwepo,bali itadondoka tuu.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,407
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,407 2,000
Speed ambayo ilikuwanayo mwanzo.
Lakini haitaweza kuendelea na speed ile ile katika level moja.

Ndege ya Obama ndo huwa ina niumiza sana kichwa kujua backup system yake ikoje, mana secret service wako makini sana.
Unataka kujua system ya ndege ya obama ukiwa kama nani?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,925
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,925 2,000
Speed ambayo ilikuwanayo mwanzo.
Lakini haitaweza kuendelea na speed ile ile katika level moja.

Ndege ya Obama ndo huwa ina niumiza sana kichwa kujua backup system yake ikoje, mana secret service wako makini sana.
kuna kichumba special kwa rais,ndege ikipata hitilafu na haiwezi okolewa wanamkimbizia humo,kisha chumba kinajidetach(kujitenga) na ndege na kuanguka pekee yake kikiwa suppoted na miamvuli kupunguza kasi ya impact kitapoanguka chini.
 
mkuyati og

mkuyati og

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
775
Points
500
mkuyati og

mkuyati og

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
775 500
Wakuu habari!!
Wiki iliopita niliona documentary Nat Geo. Kuna ndege ya Canada 2001..ikiwa na abiria ilipata hitilafu angani na injini zote zilizima lakini pamoja na hayo iliweza kutembea kilometre 100 na kutua Salama uwanja wa ndege.

Sasa sijaelewa ni ilikuwaje ikafanikiwa kuendelea na safari bila injini???

Naomba kujuzwa.
inawezekana. hii huitwa gliding. ila hutegemea spidi ya ndege wakati engine zinazima. pilot hulazimika kuishusha ndege chini (decend, kupunguza altitude) maana juu sana kuna thin atmosphere hivyo uplift ni ndogo.ndege kubwa zina huo uwezo
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Speed ambayo ilikuwanayo mwanzo.
Lakini haitaweza kuendelea na speed ile ile katika level moja.

Ndege ya Obama ndo huwa ina niumiza sana kichwa kujua backup system yake ikoje, mana secret service wako makini sana.
Mkuu umenichanya maelezo yako na hiyo avatar hapo
Kwanini ndege ya Obama inakuchanyanya?unataka kuijua sana ili nini?
 
xuxu meyu

xuxu meyu

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
391
Points
500
xuxu meyu

xuxu meyu

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
391 500
kuna kichumba special kwa rais,ndege ikipata hitilafu na haiwezi okolewa wanamkimbizia humo,kisha chumba kinajidetach(kujitenga) na ndege na kuanguka pekee yake kikiwa suppoted na miamvuli kupunguza kasi ya impact kitapoanguka chini.
Bora umewapa jibu ila ikapata hitirafu harafu yuko iraq au syria watu wata shangilia sana
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,485
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,485 2,000
ikizima injini kinachofatia ni kifo hata kama una hirizi
kwanza ujue kuna ndege zina mpaka injini 6, moja ikipata hitirafu inawashwa nyingine... mpaka zote zifail sio rahisi.
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,860
Points
2,000
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,860 2,000
mhhh hapo siwasomi kabisa, nini kitaiwezesha kutembea pasipo injini kufanya kazi jamani
=gravitation force....itaendelea huku ikipungua ''height'' mdogo mdogo.
Pia ''aero dynamic mass balance'' itahusika...ni somo pana kidogo.....marubani huwa wanaifanya sana hii kwenye masommo yao...ndege huzimwa kabisaaa na huendelea kwa urefu kadhaaa na hata kutua...
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,925
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,925 2,000
Bora umewapa jibu ila ikapata hitirafu harafu yuko iraq au syria watu wata shangilia sana
hata kikidodokea iraq hicho kichumba tayari US Airforce itafika kumuokoa,kwani ndege huwa hazichezi mbali na ilipo Airforce one.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Mhhh hapo siwasomi kabisa, nini kitaiwezesha kutembea pasipo injini kufanya kazi jamani
chukulia mfano mdogo tu wa baiskeli ambayo naamini unayo ukiwa unapiga pedeli halafu ukasitisha kupiga na hujaaply break unadhani itasimama mara moja?!
 

Forum statistics

Threads 1,285,404
Members 494,595
Posts 30,860,650
Top