NDEGE ILIYOANGIKA jana

NDEGE ILIYOANGIKA jana

kuna watu humu ukiwauliza gari "mpya" alonunua hivi karibuni showroom au kutoka japan imetengenezwa mwaka gani..., usistuke na jibu utakaloskia

Bottom line it all goes with the amount of money you have,, isnt it?
 
mmejaa wapuuzi tu hapa......, mnachonga hamjui lolote...,

Ndege za mafunzo hua na rangi ya njano au nyeupe..., na hyo ndege ni moja ya ndege za kisasa za mafunzo duniani.., kama hamjui haya mambo semeni nianzishe thread ya kuwaelimisha kuhusu fleet mpya ya ndege zetu za mazoezi...,

daaah huu uwongo inabidi ukawakusanye watoto wa chekechea afu ndo uwaeleze utumbo kama huu na uwelimishe kuhusu ndege zako za kisasa zilizotengenezwa 1956...
 
daaah huu uwongo inabidi ukawakusanye watoto wa chekechea afu ndo uwaeleze utumbo kama huu na uwelimishe kuhusu ndege zako za kisasa zilizotengenezwa 1956...

Nikikuuliza hyo ndege yaitwaje jibu unalo? Au na ww bendera fata upepo kwa sbb kuna mtu amesema ni za mwaka 1956?

Hyo siyo mig21 au chinese shengyan.., pata lunch kwanza afu tuje tuichambue hii ndege
 
hizi ni ndege za mazoezi ..sio za kivita..nafikiri muwe waziii zaidi... na mkumbuke si kila kitu cha kuongea..kama mumeona hata kwenye gazeti hakuna hiyo stori.. tujifunze pia.
tuache uchadema vs uccm
kwani ndege za mazoezi ni zipi na za kivita ni zipi??? kwa ninavyojua ndege za kivita ndo zinatumika kwa mazoezi sema zinakuwa sio armed.....
 
Wanasema ndege ilikuwa kwenye run way Ilishindwa ku take off so wakatumia parashute!! kwa hiyo hawajui matumizi sahihi ya parashute?? au mambo yetu yale ya kucopy na kupaste??

Parashute moja ilifunguka na kumsaidie yule aliyejeruhia, ya marehemu haikufunguka matokeo yake akaangukia kama aliyo na kufa hapo hapo. Means vifaa vya kujiokolea navyo ni chakavu na viko taabani.
 
Sijawahi ona ndege yoyote ya kisasa ambayo jeshi letu linamiliki. Siku ya miaka 50 ya uhuru nilikuwa makini kuangalia anga, cha ajabu nikaona zilezile za vita ya Kagera. Kwa mwendo huu inatubidi tuache uchokozi.
 
kama ilishindwa kuruka, ilikuaje marubani watumie parachute?
hapo ndipo nashindwa kushangaa!walikuwa ardhini kisha wakabonyeza kitufe cha kuwarusha angani mita 100 juu.kulikuwa na haja gani ya kubonyeza kitufe si wangeruka tu kama kwenye daladala wangepata michubuko kidogo.Ila ukiangalia kwa makini paa la kioo limevunjika vunjika inawezekana halikufunguka kwa haraka labda iliwapunguzia kasi ya kufika hizo mita 100 na kisha kuzuia miavuli kufunguka!Ila pole mjeda uliesalimikana pole kwa wafiwa kwa Mjeda alietangulia.
 
kwani ndege za mazoezi ni zipi na za kivita ni zipi??? kwa ninavyojua ndege za kivita ndo zinatumika kwa mazoezi sema zinakuwa sio armed.....

Aiseeee!! Si mchezo! Huu sio utumbo,,, knowledge tupu.., hahahahaaaa
 
Nikikuuliza hyo ndege yaitwaje jibu unalo? Au na ww bendera fata upepo kwa sbb kuna mtu amesema ni za mwaka 1956?

Hyo siyo mig21 au chinese shengyan.., pata lunch kwanza afu tuje tuichambue hii ndege


Sasa umeongea nini? WACHINA si wanakopi hayohayo ma MiG

Shenyang Aircraft Corporation (SAC) (simplified Chinese: 沈阳飞机公司; traditional Chinese: 瀋陽飛機公司; pinyin: Shěnyáng fēijī gōngs&#299😉 is a Chinese civilian and military aircraft manufacturer located in Shenyang. Founded in 1953, it is one of the oldest aircraft manufacturers in the People's Republic of China. Many aircraft manufacturers in China such as Chengdu Aircraft Industry Group or Guizhou Aircraft Industry Co. were founded with help from Shenyang. The company mainly focuses on designing and manufacturing fighter aircraft and is a subsidiary of AVIC.

Fighters



Latest ni hii na haifanani hata kidogo na hiyo YEBOYEBO yako

800px-Chinese_Su-27.JPG


YEBOYEBO

254362_10151210950654339_1012857024_n.jpg

 
Wajumbe msitokwe sana na mapovu kuhusu rangi ya iyo ndege. Iyo ni ndege ya mafunzo, Kwa ndege ya mafunzo zinatumia rangi ya njano or nyeupe. Reason ni raisi kutambuliwa na ndege nyingine zilizokua angani na ground forces. Pia inapotokea kupata itirafu na kuanguka ni rais zaidi kuiona, kuliko zile zenye rangi halisi za kivita.
 
........ Kwani Manji anatenda ya kuuza ndege za kivita .............. Lt. Gen. Shimbo anajua.......
 
yeah. hii ni ndege ya kujifunzia, lakini watu kuna kitu hawajui kwamba kifaa chochote cha kivita huwa hakiwi kikukuu. hiyo ikikudondoshea bomu ndo utajua ina ubora gani. mia

aiseeee babaangu hii ndege aiwezi kubebe kilo 100 sasa itaweza kubeba kilo 300 za bomu watu 2 tu uzito umezidi ikaanguka
 
Back
Top Bottom