Ndani ya Gym


KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
safi mtu mazoezi
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Huyu kaamua kutupa show tu,viatu hivyo na mazoezi wapi na wapi.
 
HARRY POTTER

HARRY POTTER

Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
HARRY POTTER

HARRY POTTER

Member
Joined Sep 26, 2011
16 0 0
Ndiyo maana siku hizi kuna gym za kike na za kiume.
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,671
Likes
15,546
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,671 15,546 280
mie najiunga nitajiunga hiyo gym...kama iko bongo
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Mkiwa mnapiga wote tizi, lazima kila cku uwe nyuma yake..............
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Hakuna zoezi hapo...
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Gym na koko??uliona wapi huyo yupo katika promotation yupo kazini!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
hilo ni zoezi la kuongeza masaburi kama kuna mtu anahitaji anaweza kufanya..
 
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
501
Likes
17
Points
35
Age
36
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
501 17 35
Hiyo gym au biashara?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,256
Likes
1,569
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,256 1,569 280
nadhani hapa walikuwa wakitengeneza tangazo la biashara.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,682
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,682 280
kaaaazi kweli kweli, sasa huyu mpiga picha kwanini hakutafuta style nyingine ya kumpiga picha huyu mwana mazoezi? haya
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Never give up kweli walikuwa wanatengeza tangazo la biashara, otherwise anajitangaza yeye huenda yuko kwenye mawindo
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
C o anajiandaa na vigodoro vya kanga moko huyo?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
hyo ilikua ni kwaajili ya picha tu mana hzo high hills na gym wapy na wapy???
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663